Hạng B2
8/12/09
127
6
18
Em mới chuyển sang nghề giao thông, trước em học Kinh tế. Mục đích của em là hỗ trợ ông cụ làm về giao thông để hiệu quả và thực tế hơn.
Đây là thực trạng của bên em, hiện nay bên em có nhận được công trình, nhưng vốn chưa có và không thể triển khai (nếu có làm mà không có vốn cũng chết). Vốn lưu động đã tiêu hết, nợ ngân hàng khoảng 2 tỷ, máy móc theo giấy tờ thì khấu hao gần hết - nhưng vẫn hoạt động ổn
Nhu cầu thực tế bây h là cần làm ra tiền mặt, để máy móc vận hành, hệ thống chạy tốt, nuôi được nhân viên
Em có hướng:
- Bán máy để lấy tiền duy trì + tìm kiếm công trình nhỏ và tiền mặt (cái này em chưa biết phải làm sao cho nó ra)
- Nhận thầu sân sau cho các công trình - cái này thì hơi bị lâu lấy tiền
và....
Nhờ các bác chỉ giáo giúp em với ạ

Hạng B2
8/12/09
127
6
18
tranvietanhtuan nói:
em có nhu cầu 4 xe ben 13 tấn của bác, có bán thì pm thông tin thêm cho em.
Cám ơn Bác quan tâm, bán máy thì em với bác ở xa nhau quá ạ!
Hiện máy đang ở Sơn la, với nữa em đang rất mong nhận được tư vấn thêm, phương án bán máy là lựa chọn cuối thì hợp lý hơn! Bây h bán đi, mua lại quá khó
Ben bên em là kamaz, trong đó bác định giá khoảng nhiêu bác nhỉ, mấy bác ngoài này đang hỏi nhưng cũng rẻ quá: 180 - 200 triệu bác ạ

Hạng C
28/5/07
511
1.128
93
Canada
Bác cho em thêm thông tin về 3 máy xúc bánh xích và máy ủi được không,em đang cần tìm mấy món này

Hạng B2
8/12/09
127
6
18
skydude82 nói:
Bác cho em thêm thông tin về 3 máy xúc bánh xích và máy ủi được không,em đang cần tìm mấy món này
Ủi nhà em là komatsu d500 ạ!
3 con xúc xích chứ ko phải lốp bác nhé: 1 còn hitachi ex 200, 120 và 100 ạ
Phương án bán em đang không đặt lên trước, phương án tìm hướng đi là đầu tiên bác ạ

24/2/11
707
3
18
thitgacbep nói:
skydude82 nói:
Ủi nhà em là komatsu d500 ạ!
3 con xúc xích chứ ko phải lốp bác nhé: 1 còn hitachi ex 200, 120 và 100 ạ
Phương án bán em đang không đặt lên trước, phương án tìm hướng đi là đầu tiên bác ạ
bác có ảnh cho sinh động hơn khi đánh giá thì tốt. em cũng học kinh tế và cũng làm bên thi công giống bác :D

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
xin chào. Em có nhu câu mua máy xúc bánh xích, bác cho em thong sô nhé, gâ`u bao nhieu, cty e có chi nhánh Đien biên nên bác vân chuyen se gan lam . Thanks bac