Tập Lái
4/1/16
22
18
3
40
Anh của em vừa lây bản ambient mt số tay,lúc trước thì e chê sợ ambiant nó k có j,nhưng lên xe chạy thi mới biết nó ok bác,cách âm rất tốt,máy dầu nhưng ngồi trong nghe rất nhỏ(lên xe đề nổ rồi e còn giật mình),hệ thống treo êm có điều băng cuối hơi sốc,hộp số mới chạy bốc phê lắm,giải trí apple car play loa nghe cũng được,xe chạy đầm em đạp lên 140 vẫn yên tâm ,chỉ có đèn cos là hơi tối về bác thay bóng sáng hơn là dc & ghế nỉ nên chăc phai thay lại ghế da,tóm lại e thấy nó đáng đồng tiền bỏ ra,chúc bác chọn xe như ý nhé
đèn tối là bệnh chung của thằng Fò rồi bác ơi, mình đang chạy EcoS nè, đèn tối mù nhưng mà sợ thay rồi khó đăng kiểm nên vẫn để thế.

Tập Lái
10/4/17
27
24
3
36
đèn tối là bệnh chung của thằng Fò rồi bác ơi, mình đang chạy EcoS nè, đèn tối mù nhưng mà sợ thay rồi khó đăng kiểm nên vẫn để thế.
E có hỏi thằng em rồi,no kêu lên thay bóng thôi bi choá đèn vẫn để vậy àh bác,nó kêu e làm cũng nhiều người rồi,đăng kiểm bt

Tập Lái
10/4/17
27
24
3
36
Ford MT chân côn còn nặng khong các bác
Chân côn đơt đầu thì e k rành e co chạy titanium at thôi,còn đợt sau này hôm e chạy thi cũng vừa k nặng,có điều hộp số no chuyển mau quá số 3 buông côn sớm dê tắt máy

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
E nghe nói hệ thống cách âm bằng tia gì đó sẽ làm đau đầu - có bài trên này rồi bác nên tham khảo

Hạng D
15/9/17
2.747
2.133
113
39
Xe công nghệ hấp dẫn, cũng trâu lắm, 2 cặp mâm chuối nhất phân khúc. Bác tham khảo thêm Mitsubishi Pajero Sport nha.

Hạng D
9/7/12
2.268
5.489
113
Chân côn đơt đầu thì e k rành e co chạy titanium at thôi,còn đợt sau này hôm e chạy thi cũng vừa k nặng,có điều hộp số no chuyển mau quá số 3 buông côn sớm dê tắt máy

Số 3 mà chết máy chắc do bạn chưa quen xe thôi

Hạng B2
21/12/16
264
364
63
Theo như tốp píc đang bàn tán xôn xao mấy bữa nay thì bác nên mua Xpander. Fortune và Everest không có cửa, kể cả bản full.

He he, em nghĩ các bác đấy troll cho vui thôi, chứ chả ai đem X đi so sánh với Fortuner, Everest hay PJS cả. Em có tiền thì em cũng lấy SUV đi cho nó sướng, nhưng vì hem có nên đành hài lòng với em MPV crossover vậy :D