Hạng B1
16/7/15
92
102
38
Ho Chi Minh City
Chưa thấy ai đánh giá Ambiente MT để tham khảo cả. Mình tìm xe MT ngon mà thấy toàn AT, còn MT thì toàn xe cỏ, không có chiếc nào ngon.

Hạng B1
11/2/09
73
47
21
42
PSJ cùng tầm đắt hơn và bên trong option cũng không khá hơn, chỉ có 2 túi khí thôi.
Ít hơn vụ túi khí, nhưng hơn quả phanh tay điện tử, cruise control, lẫy chuyển số trên vô lăng, ngoại thất không có khác biệt với bản full. Về giá tiền hơn tầm 10 củ, giá bán thực tế thấp hơn nhiều.
Nói chung tùy thích em nào thôi, một 9 một 10.

Hạng C
2/11/08
709
447
63
Ít hơn vụ túi khí, nhưng hơn quả phanh tay điện tử, cruise control, lẫy chuyển số trên vô lăng, ngoại thất không có khác biệt với bản full. Về giá tiền hơn tầm 10 củ, giá bán thực tế thấp hơn nhiều.
Nói chung tùy thích em nào thôi, một 9 một 10.
Phanh tay điện tử cũng chẳng phải cái gì ghê gớm cho lắm, đơn giản là thay cần kéo bằng một lẫy gạt. Cruise Control hay đồ chơi đều là option có thể độ trong tương lai. Còn túi khí thì KHÔNG! đó mới là điều khác biệt.

• Like
Reactions: abchung
Hạng B1
16/7/15
92
102
38
Ho Chi Minh City
Everest bản MT vẫn là 1 thương hiệu đó giờ mà bác
Ý mình nói Ambiente MT ngon, nhưng hiện chưa có ai chia sẻ trải nghiệm cả để mình tham khảo, chắc ít người đi quá. Bản MT của SUV từ các thương hiệu khác chưa có con nào ngon bằng Ambiente MT, kể cả Allnew PS của Mit.

Hạng B1
11/2/09
73
47
21
42
Ý mình nói Ambiente MT ngon, nhưng hiện chưa có ai chia sẻ trải nghiệm cả để mình tham khảo, chắc ít người đi quá. Bản MT của SUV từ các thương hiệu khác chưa có con nào ngon bằng Ambiente MT, kể cả Allnew PS của Mit.
Nếu bác đã quyết thì chỉ có ra showroom chạy thử và xuống tiền thôi. Xe mới chờ trên tay lâu lắm, toàn review quảng cáo khen thôi.

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
Bác gần Tân Phú có thể ghé showroom em xem xe trực tiếp cho dễ quyết định nhé