Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Lái mới chưa kinh nghiệm mà đi At,đúng là đi at tiện và dể hơn mt,nhưng đi mt vẫn an toàn hơn.250 củ dư sức mua mấy em morninh spark đời cao tha hồ lạn lách vài tháng sau đó vững lên 7 chỗ.
An toàn hơn chỗ nào?

• Like
Reactions: Khoinguyendang
Hạng C
16/2/16
613
776
93
Thank bro nhé
Thật ra lúc đầu cũng thik xe mới
sau đó kiếm i10 bản 1.2 mà xe hút qá phải đặt trc mới có nên ko thik
vô tình bạn muốn đổi xe nên e lấy lun
mua xe nhìn xe ok là mua cọc 100tr k cần xem j hết
xe đời 2016 đi 13k km & dk xe lần đầucavet 04.2017 bạn e đứng tên
Bác giống e về chất mua xe. Lên mạng xem rồi đi coi vẫn ko mua dc vì ko dám mua, cuối cùng một người bạn bán e mua cái rẹt ko cần kiểm tra xe gì nhiều và xe rất ok. Cuối cùng nhận ra là nếu mua xe cũ nên mua xe người quen, ko thì xe mới là an toàn hoặc xe cũ nhưng đời cao và check kỹ. Bác chủ mua dc con city vậy là ok đó.

• Like
Hạng B2
lại dính đến toy à

Em khoái cái hình này , hehe. Đây là cái chủ đề tư vấn mua xe muôn thuở , với cùng một giá tiền đó mỗi năm lên otosaigon, vnexpress ... hỏi mua xe gì thì bà con cũng kêu mua xe đó nhưng đời khác, tốn cả chục trang thảo luận tư vấn các kiểu thì anh chủ thớt cũng đi mua một cái xe không liên quan gì đến loại xe trong chủ đề đang bàn.... thôi thì cứ thuê xe tự lái đi nhiều, cảm nhận nhiều mẫu khác nhau rồi chọn thôi , không có xe nào là hòan hảo . :p:p:p

• Like
Hạng B2
21/2/16
361
247
43
45
Cạnh nhà mình có ông già về lưu ,trước là sếp được thanh lý con toyota corolla MT đời 2002 gì đó trước là đưa đón đi làm , gần 3 năm nay không chạy , mình thấy cứ sáng thứ 7 hằng tuần , de xe ra đề máy nổ 15 phút xong lại de xe vào. Nghe đâu mới bán thì phải , nhìn con xe nước sơn còn bóng bẩy , đồng sơn cứng khừ.Mình mà chưa có xe là vặt lông con này ngay , quăng quật thoải mái mà không sợ cưa đồ.

Hạng B2
21/2/16
361
247
43
45
Ông hàng xóm có con xe toyota innova 7 chổ AT , lăn bánh 2010 , mới chạy khoảng 6 vạn gì đó. Hôm đang rửa xe trước nhà ngồi chém gió nghe nói cuối năm tính bán lên kia sedona . Xe này thấy rất ít chạy toàn để trong nhà , thỉnh thoảng thứ 7- cn thấy chỉ chở vợ con đi ăn. Xe Bs tp.hcm ở Q6 , 1 đời chủ nhìn còn rất mới . Cụ nào thích thì em hỏi giúp cho giá.

• Like
Reactions: LeVanPhong
Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
Cạnh nhà mình có ông già về lưu ,trước là sếp được thanh lý con toyota corolla MT đời 2002 gì đó trước là đưa đón đi làm , gần 3 năm nay không chạy , mình thấy cứ sáng thứ 7 hằng tuần , de xe ra đề máy nổ 15 phút xong lại de xe vào. Nghe đâu mới bán thì phải , nhìn con xe nước sơn còn bóng bẩy , đồng sơn cứng khừ.Mình mà chưa có xe là vặt lông con này ngay , quăng quật thoải mái mà không sợ cưa đồ.

Ông hàng xóm có con xe toyota innova 7 chổ AT , lăn bánh 2010 , mới chạy khoảng 6 vạn gì đó. Hôm đang rửa xe trước nhà ngồi chém gió nghe nói cuối năm tính bán lên kia sedona . Xe này thấy rất ít chạy toàn để trong nhà , thỉnh thoảng thứ 7- cn thấy chỉ chở vợ con đi ăn. Xe Bs tp.hcm ở Q6 , 1 đời chủ nhìn còn rất mới . Cụ nào thích thì em hỏi giúp cho giá.
lót dép hóng

Hạng B1
29/6/18
89
17
8
37
Em khoái cái hình này , hehe. Đây là cái chủ đề tư vấn mua xe muôn thuở , với cùng một giá tiền đó mỗi năm lên otosaigon, vnexpress ... hỏi mua xe gì thì bà con cũng kêu mua xe đó nhưng đời khác, tốn cả chục trang thảo luận tư vấn các kiểu thì anh chủ thớt cũng đi mua một cái xe không liên quan gì đến loại xe trong chủ đề đang bàn.... thôi thì cứ thuê xe tự lái đi nhiều, cảm nhận nhiều mẫu khác nhau rồi chọn thôi , không có xe nào là hòan hảo . :p:p:p
hjhjhjhj m mua xe ko liên quan j đến lun ^^

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Em nghĩ bác nên cân nhắc kiếm xe mới, rồi vay hàng tháng vừa túi tiền mình thôi, chứ 250tr mà bác mua xe cũ nó về nó hành bác banh xác. Giờ mua xe góp là bình thường mà.

• Like