Hạng B2
8/3/13
273
93
28
53
HCM
Sao các Bác vội hùa nhau chửi nặng thế. tội cho con bò và có thể xúc phạm đến mấy người kia.
Em cũng hay đi đường này, vẫn thấy CSGT hướng dẫn họ đi như vậy vào giờ cao điểm. vậy họ có sai không ?

• Like
Reactions: nonames
Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Nhìn tưởng xứ tay lái nghịch, hè hè :3dcuoi:

Hạng B2
24/2/16
136
260
63
46
Sao các Bác vội hùa nhau chửi nặng thế. tội cho con bò và có thể xúc phạm đến mấy người kia.
Em cũng hay đi đường này, vẫn thấy CSGT hướng dẫn họ đi như vậy vào giờ cao điểm. vậy họ có sai không ?
Qua khúc này đến khúc xi nhan thần thánh mà mấy bác thường hay dính thì em thấy 5 chú ếch xxx đứng soi 4b không bật xi nhan .
Không ai điều tiết giao thông chỗ pandora hết bác ạ .

Hạng B2
19/8/13
139
173
43
GV, HCM
Mấy pác chửi nta cũng tội, vấn đề là phân luồng h cao điểm thôi. Mình đi làm hằng ngày nên bik.
h cao điểm buổi chiều đường cộng hòa hướng về Trường Chinh từ cầu vượt HH Thám, các ngả quẹo traí (ấp bắc, TKTQ) đều có barie chặn hết (từ 4PM tới 6:30PM thì phải).

Nên từ Cộng hòa mún qua Trường chinh, ko đi ngược chieu chỗ này thì phải chạy tuốt xuống chỗ PVBach/Tân sơn quay đầu lại TChinh một đoạn rất xa, đông xe và đèn đỏ rất lâu.

Nghĩ cũng tội nên thôi cũng kệ.
Người cần quay đầu là rất rất đông (nên đôi khi CSGT họ đứng đó nhưng cũng không phạt)