RE: Em đã cưới vợ 2

Trích đoạn: Fatboyhcm

Hi chào Bác Huy, em cũng mới cưới em màu i choang Bác, nhưng biển số của Bác hơi bị đẹp, còn biển của em thì không hay lắm 0821, em đã dán kính ở Bác Kiên V-Kool luôn, cản sau thì em ra Đức inox ở An Dương Vương lắp hết khoản 350.000đ lắp thêm mấy cái bảo hiểm linh tinh nửa tốn thêm 300.000đ, còn vè che mưa em mua ở Cường Nga giá khỏang hai trăm mấy thôi, mông em nó hơi xệ nhưng cũng dể va quệt do mấy em 2B kinh lắm, Bác cứ mạnh dạn lắp đở lo lắng khi nghe tiếng ầm ở phía sau
Vợ cả em de không được lụa lắm, gắn cho chắc ăn, với đỡ bị hôn trực tiếp vào mông. Em cũng đang lăn tăn camera de đây

Trích đoạn: tuanvn

Bác Huy

Thấy bác nói đã lắp miếng inox chống trầy ở bệ cửa, bác post ảnh lên em xem với. Bác mua cái ấy chỗ nào chỉ giùm luôn đi

Thanks bác
Ok, em sẽ chụp ảnh rồi pót lên nhé. Mua ở Thiên Phú trên An Dương Vương đó bác, Nguyễn Văn Cừ đi vào bên tay trái, gần đến chỗ đang đào đường. Em mua 250k, không thèm trả giá lun. Bác có mú thì nhớ kỳ kèo bớt 1 thêm 2 nhé. Kính bác

Trích đoạn: ph_h

Chúc mừng bác Huy, màu xám lông chuột trông cool lắm bác à. Về cản sau, theo em bác không nên lắp, vì bình thường nhìn mông không được cao lắm, gắn thêm cản em nghĩ không đẹp lắm. Còn nếu vẫn muốn gắn thì trên thị trường em thấy có loại cản có gắn chữ Carens luôn rùi bác à. Còn mua ở đâu thì em chịu quá. Mà bác Huy máu ọp oạp không, nếu có bác đăng ký theo phần dưới chữ ký của em nha bác?
Ọp oạp ai mà chả khoái, nhưng mà đang sửa nhà các bác ạ. Em mà bỏ nhà đi là vợ cả cho đi bụi luôn. Thôi, đợi sửa nhà xong vậy. AE cứ vui chơi rồi pót ảnh lên ngắm nghía đỡ nghiền nhé.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.474
2.221
113
48
TP.HCM

Chúc mừng bác nhé. Xe bác đẹp mà hơi mất lịch sự, dám chổng khu vào mặt hai ông :D

Hạng C
22/3/07
810
166
43
TP HCM

Caren đừng lắp cản bác ơi, em thấy 1 em hay đậu trước cửa nhà. lắp cản 2 ngày là gỡ bỏ đến giờ vì xấu quá.

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON

Báo cáo các bác là em cũng vừa lấy em CR xăng MT hôm 29/4 . em thì chỉ dán V-kool thôi . 2/5 em làm luôn một cái ra mũi Né . cảm giác thật tuyệt các bác ạ .

Trích đoạn: minhb2

Báo cáo các bác là em cũng vừa lấy em CR xăng MT hôm 29/4 . em thì chỉ dán V-kool thôi . 2/5 em làm luôn một cái ra mũi Né . cảm giác thật tuyệt các bác ạ .
Sướng bác nhé. Em thì bận bịu quá, chưa đi đâu xa để test em nó nữa.
@bhd: Sáng nay em thấy xe bác rồi. Màu vàng cát ạ, đậu ngay chỗ rửa xe góc Thống Nhất và Trương Công Định.

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON

Trích đoạn: huyno1

@bhd: Nhầm bác ạ, biển số khác. Em vừa xem list của bác Ph_h xong. Ôi, không phải bác
Bác ở Vũng Tàu à . Em định chủ nhật này xuống đó đây .

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113

Có bác nào đã gắn Xenon cho Carens chưa, xin post hình lên [8|]
2 đèn sương mù mình có thể đổi màu giống Xenon luôn được không? E đã thấy một chiếc Carens độ Xenon nhưng chùm tia sáng không hội tụ, chiếu thẳng vào mắt người đối diện, có chỉnh được không? Xe này vẫn giữ đèn sương mù màu vàng nên nhìn thấy kỳ lắm, vừa vàng vừa trắng