Hi các bác cưỡi Caren từ Nam chí Bắc,
Cuối cùng thì em đã cưới được 1 cô vợ 2 vừa ý vợ cả. hehe...
Ảnh của em nó đây (đang nằm đợi dán kính ạ)

Hạng B2
28/1/06
158
1
18
Đà Nẵng
RE: Em đã cưới vợ 2

xe bác có biển số đẹp đấy.

Bác định dán loại gì đấy. Em cũng mới lấy xe nhưng chưa ra biển được, tính đi một thời gian coi sao rồi mới dán.

Chúc bác happy cùng vợ 2 nhé

Em đã dán Johnson. Chưa thử nghiệm do dán buổi chiều, chạy về VT ban đêm. Nhưng xe bố già em cũng OK lém.
Xe em lấy lại của ông anh đã ra biển số sẵn, thanks bác.

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Chúc bác ngày càng hài lòng với chiếc Caren này.

Em muốn hỏi các bác về cản sau của em Caren, các bác mua chỗ nào, giá cả thế nào cho em biết với. Hôm em đi hỏi, chị bán hàng show cho em cái Innova, 400k, không được hoành tráng lắm, còn cái cản đặt làm thì 650k, trông được hơn nhiều, các bác góp ý thằng cu em này nhé

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Chúc mừng bác Huy, màu xám lông chuột trông cool lắm bác à. Về cản sau, theo em bác không nên lắp, vì bình thường nhìn mông không được cao lắm, gắn thêm cản em nghĩ không đẹp lắm. Còn nếu vẫn muốn gắn thì trên thị trường em thấy có loại cản có gắn chữ Carens luôn rùi bác à. Còn mua ở đâu thì em chịu quá. Mà bác Huy máu ọp oạp không, nếu có bác đăng ký theo phần dưới chữ ký của em nha bác?

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Ôi chúc mừng bác. Em vào chúc bác là chính, spam là phụ. Xe đẹp, biển đẹp, chúc hội Caren phát triển mạnh mẽ khắp mọi miền

Hạng B2
28/1/06
158
1
18
Đà Nẵng

Trích đoạn: huyno1

Em muốn hỏi các bác về cản sau của em Caren, các bác mua chỗ nào, giá cả thế nào cho em biết với. Hôm em đi hỏi, chị bán hàng show cho em cái Innova, 400k, không được hoành tráng lắm, còn cái cản đặt làm thì 650k, trông được hơn nhiều, các bác góp ý thằng cu em này nhé

Theo con mắt lồi của em thì em thấy carens đít đã xệ lắm rồi, lắp cản sau vào trông xấu lắm. Để dze cho chắc ăn, bác lắp camera lùi đi !!!

Tùy bác thôi.

Hạng B2
28/1/06
158
1
18
Đà Nẵng

Bác Huy

Thấy bác nói đã lắp miếng inox chống trầy ở bệ cửa, bác post ảnh lên em xem với. Bác mua cái ấy chỗ nào chỉ giùm luôn đi

Thanks bác

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity

Hi chào Bác Huy, em cũng mới cưới em màu i choang Bác, nhưng biển số của Bác hơi bị đẹp, còn biển của em thì không hay lắm 0821, em đã dán kính ở Bác Kiên V-Kool luôn, cản sau thì em ra Đức inox ở An Dương Vương lắp hết khoản 350.000đ lắp thêm mấy cái bảo hiểm linh tinh nửa tốn thêm 300.000đ, còn vè che mưa em mua ở Cường Nga giá khỏang hai trăm mấy thôi, mông em nó hơi xệ nhưng cũng dể va quệt do mấy em 2B kinh lắm, Bác cứ mạnh dạn lắp đở lo lắng khi nghe tiếng ầm ở phía sau