Hạng B1
22/12/07
87
0
0
RE: Em đã cưới vợ 2

chúc bác vui vẻ với vợ 2 . Caren mà đi gia đình là ổn lắm rồi! e thấy nội thất xe cũng được lắm mà không gian cũng rộng lắm !

Hạng B1
7/4/07
56
8
8

Đúng xe iem đấy ạ. các bác vào sau nên lúc ra lấy xe iem mới bít là các bác ở đó
Bác khai 200t, lỡ chẳng may bị nặng, nó chỉ đền bác 200t thui. Tiền nào của ấy mà

Tập Lái
14/4/08
28
0
0

@ bác tdang1 và bác anchor
nếu một trong hai bác làm ở 17 Ngô quyền thì thế nào cũng có 1 bác làm ở Citi rồi.;)

Hạng B2
31/5/07
214
0
16

Bác dongfeng: hóa ra bác cũng gửi xe ở cùng chỗ em ở Cảm Hội, hôm CN đi lấy xe thấy xe bác để phía ngòai, em lại có dịp xăm xoi cái cánh của bác [8D] Dù sao thì nó vẫn nhẹ hơn của em nhiều bác ạ, bác phấn khởi nhé :D

Hạng B1
7/4/07
56
8
8

Thanks bác. Vậy thì em thấy xe bác để đó từ lúc chưa có biển, Sau này Bác lấy biển rồi em không nhìn thấy bác để đó nữa. Mà bác cho em hỏi bác gửi ở đó có hợp đồng không vậy?

Hạng B2
27/10/07
160
0
0

Trích đoạn: anchor

Huhu các bác ơi, tối qua em đi trên đường Trần Duy Hưng, đúng lúc rẽ qua ngã tư cắt với ngõ 61 thì bị 1 chú Prado LÙI bẹp cửa sau, trắng xóa cả mảng sơn cửa :mad: Mở cửa xe đi ra thì chú Prado đó lại do 1 sư thầy lái, vừa đi họp Vesak về :mad: (lúc dừng ở ngã tư em đã thấy có cả xxx dẫn đường và đứng canh ở ngã tư cho xe qua). Chẳng hiểu ông ý đi kiểu gì mà xe đã đi qua ngã tư rồi, bọn xxx đã dẹp ra cho em đi thế mà xe kia bụp 1 cái lùi lại mới ác chứ! Khổ thân mình đen đủi, chưa kịp mua bảo hiểm. Thấy ông ý gọi điện thoại cho người thân, lúc sau có 1 bác đến làm việc, cuối cùng thống nhất là bác ý sáng nay sẽ giới thiệu bảo hiểm cho em để làm lại cái cánh sau.

Người nhà chùa nên mình chẳng muốn bắt đền bắt vạ gì, nhưng đúng là tai bay vạ gió quá. Nhìn vợ yêu móp 1 bên cánh, xước hết cả sơn mà buồn thối ruột. Chẳng hiểu lấy đâu ra xe để mai đi ọp đây (hay là cứ ọp về rồi mới cho vào garage bảo hiểm nhỉ) hichic

sáng nay em cũng nhìn thấy xe bác ở đoạn Tô Hiến Thành rẽ sang Bà Triệu, xe em đi sau xe bác 1 xe. Đang hí hửng vì xe bác cũng cùng màu xe em thế mà lại thấy bị thương nặng quá. Chia buồn với bác, nhưng cho em hỏi khí không phải không biết có phải xe bác cũng ở BV Việt Pháp hôm qua không ạ. Em chỉ nhớ mang máng cái biển số.

Hạng B2
27/10/07
160
0
0

Trích đoạn: dongzoang

Không phải đâu bác ạ, ở Viẹt Pháp là 30L-1518 cơ

Thế thì là xe bác dongzoang có phải không ạ, hehe. Hôm qua em đưa con trai vào đó khám bệnh thì gặp 1 bác Carens K5, giống màu xe em. Bác dongzoang làm việc ở đó hay cũng vô đó khám bệnh ạ? Hình như lần trước bác gặp trục trặc với bộ ghế da phải không ạ.

Hạng B1
7/4/07
56
8
8

ơ iem tưởng 30L-1518 hay đỗ ở gần quận ủy Ba đình mà, không phải à????????/