Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Em nhớ thằng này bán hồi tháng 8 năm rồi mà bác, mà giá cũng chua nữa.
đúng rồi bác, dự án bán đc gần 1 năm rồi nhưng hiện vẫn còn 1 số căn giá tốt như e báo với bác đó. Giá này là quá tốt so với khu vực rùi :)

Tập Lái
10/7/18
1
0
1
TPHCM
Em đang định mua chung cư tầm 23-26 triệu/m2, có dự án nào sắp mở bán đợt đầu không các bác?
Em định mua đợt đầu cho rẻ vì cũng không cần ở liền.
Bác sales nào đi ngang cho em ít thông tin với ạ!
Căn hộ Safira Khang Điền ngay mặt tiền Võ chí công,phường Phú hữu,Quận 9.

Tập Lái
6/4/17
16
3
3
những chung cư cũ như Miếu Nổi, Ngô Tất Tố, Phạm viết Chánh ở Bình Thạnh giờ có ở tầm giá này không mấy bác? Em thấy vị trí quá đẹp, chỉ có điều là chung cư cũ nên thiếu tiện ích, cũng là lựa chọn tốt nếu ko muốn quá xa trung tâm.

Cùng ý tưởng với bác này!

Em cũng đang tìm kiếm, vì cả vk lẫn ck đều làm ở Q.1, con học Q.3, thấy cũng nhiều CC cũ có thể ngó được như Mỹ Đức, Mỹ Phước, B1 Hoàng Sa và CC gì ở đường Nguyễn Cửu Vân. Hk biết có bác nào biết mấy em này ko ạ?? Mong nhận được chia sẻ. Rất cảm ơn

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Em đang định mua chung cư tầm 23-26 triệu/m2, có dự án nào sắp mở bán đợt đầu không các bác?
Em định mua đợt đầu cho rẻ vì cũng không cần ở liền.
Bác sales nào đi ngang cho em ít thông tin với ạ!
bác check inb e nha

Hạng B2
7/4/14
311
344
63
Cùng ý tưởng với bác này!
Em có bà con bên chung cư cũ, qua chơi thấy rất ok mặc dù xây hơn 15 năm rồi. Có những cái không bằng các dự án sau này nhưng cảm thấy rẻ nếu so giá tiền/m2. Cũng đáng để cân nhắc nếu muốn ở trung tâm.

• Like
Reactions: RongChoi24
Tập Lái
3/7/18
21
4
3
33
Bác quan tâm khu vực nào ?? Gò Vấp , Quận 9 sắp bung nhiều dự án !!

Tập Lái
25/5/12
22
29
13
Em cũng đang tìm kiếm, vì cả vk lẫn ck đều làm ở Q.1, con học Q.3, thấy cũng nhiều CC cũ có thể ngó được như Mỹ Đức, Mỹ Phước, B1 Hoàng Sa và CC gì ở đường Nguyễn Cửu Vân. Hk biết có bác nào biết mấy em này ko ạ?? Mong nhận được chia sẻ. Rất cảm ơn
Bác xem thử chung cư Nguyễn Ngọc Phương ngay cầu Thị Nghè xem. Mình đang thuê ở đây, chung cư hơi cũ nhưng vị trí quá ổn, 17 tầng, sàn 15 căn, 4 thang thoát hiểm, giếng trời (rất lạ) ngay giữa tách đôi 2 dãy nên cực kỳ riêng tư và yên tĩnh, view thẳng tuột ko bị block (một là ra sở thú, hai là ra vinhomes)

Hạng B1
29/10/13
63
92
23
Bác xem thử chung cư Nguyễn Ngọc Phương ngay cầu Thị Nghè xem. Mình đang thuê ở đây, chung cư hơi cũ nhưng vị trí quá ổn, 17 tầng, sàn 15 căn, 4 thang thoát hiểm, giếng trời (rất lạ) ngay giữa tách đôi 2 dãy nên cực kỳ riêng tư và yên tĩnh, view thẳng tuột ko bị block (một là ra sở thú, hai là ra vinhomes)
Có ai bán cc này thì inbox mình với .thanks