Tập Lái
12/8/18
3
0
1
23
Bác thử tham khảo cdt STC thuộc tecco xem hiện tại cũng có nhiều dự án tâm 20tr/m lắm, stown thủ đức mặt tiền đường Bình Chiểu cuối năm bàn giao, stown Tham Lương, Stown Dĩ An, ... e thấy cũng ok lăm

Tập Lái
6/5/17
47
20
13
48
Em đang định mua chung cư tầm 23-26 triệu/m2, có dự án nào sắp mở bán đợt đầu không các bác?
Em định mua đợt đầu cho rẻ vì cũng không cần ở liền.
Bác sales nào đi ngang cho em ít thông tin với ạ!
Hi Bác,
Có dự án của nam Long hợp tác với Nhật đang mở bán kìa bác. Căn 2PN tầm 1,4 tỷ thanh toán rất thoáng.
Cheer

26/9/18
8
2
3
35
Phú nhuận
Em đang định mua chung cư tầm 23-26 triệu/m2, có dự án nào sắp mở bán đợt đầu không các bác?
Dự án safira khang điền giá rumo 25tr/m2, tháng 11 này mở bán đợt đầu. Ac quan tâm cho em xin số đt để em tư vấn rõ hơn nhé hoặc gọi tới số 0988181894 để biết thêm thông tin dự án! Thanks!

Hạng B2
27/9/18
279
59
28
34
có vincity cuối tháng 10 mở bán đấy bác ơi.

Tập Lái
2/12/17
6
6
3
37
những chung cư cũ như Miếu Nổi, Ngô Tất Tố, Phạm viết Chánh ở Bình Thạnh giờ có ở tầm giá này không mấy bác? Em thấy vị trí quá đẹp, chỉ có điều là chung cư cũ nên thiếu tiện ích, cũng là lựa chọn tốt nếu ko muốn quá xa trung tâm.
Miếu nổi thì không biết chứ Khu Phan Xích Long Lô C là 37 triệu m2 rồi Bác

• Like
Reactions: otobingo
Tập Lái
19/3/18
48
17
8
28
Dự án Bcons Suối Tiên tọa lạc tại mặt tiền đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, TX Dĩ An, Bình Dương
giá bán: 20,3tr/m2 - 22tr/m2 ( đã vat )
⛳ Trong khuôn viên làng đại học quốc gia thành phố hồ chí minh bình dương - thủ đức
⛳ Ga metro số 1 đã bước vào giai đoạn cuối khởi động vào 2020 ( tuyến bến thành - suối tiên chỉ mất 7 phút để vào trung tâm thành phố )
⛳ Nằm sát bên khu du lịch văn hóa suối tiên nhìn toàn cảnh vẻ đẹp nơi đây cách chỉ 2 km - khu công nghệ cao cách 3km.
⛳ Đối diện bên kia đường xa lộ hà nội là bệnh: BV Ung Bướu 2, bến xe Miền Đông mới.
⛳ 10 phút di chuyển: Ngã 4 Thủ Đức, cầu Đồng Nai.

• Like
Reactions: anhnv29
Tập Lái
7/10/17
11
5
3
34
Ho Chi Minh
Dự án Bcons Suối Tiên tọa lạc tại mặt tiền đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, TX Dĩ An, Bình Dương
giá bán: 20,3tr/m2 - 22tr/m2 ( đã vat )
⛳ Trong khuôn viên làng đại học quốc gia thành phố hồ chí minh bình dương - thủ đức
⛳ Ga metro số 1 đã bước vào giai đoạn cuối khởi động vào 2020 ( tuyến bến thành - suối tiên chỉ mất 7 phút để vào trung tâm thành phố )
⛳ Nằm sát bên khu du lịch văn hóa suối tiên nhìn toàn cảnh vẻ đẹp nơi đây cách chỉ 2 km - khu công nghệ cao cách 3km.
⛳ Đối diện bên kia đường xa lộ hà nội là bệnh: BV Ung Bướu 2, bến xe Miền Đông mới.
⛳ 10 phút di chuyển: Ngã 4 Thủ Đức, cầu Đồng Nai.
Cho mình thông tin nhé