Nên mua VinFast Fadil không?

• Total voters
    110
Hạng D
11/11/16
1.159
1.008
143
46
Nói như các Sale VIN thì xe đã bán ra thị trường, chất lượng được khẳng định thì giá cả không còn được ưu đãi nữa. Lúc đó sẻ có nhiều sự lựa chọn hơn cho các bác, tội gì cắm đầu vào con xe VIN giá cao chót vót mà chất lượng,độ ổn định chắc gì đã hơn mấy thương hiệu khác. Tiền mình mình tiêu, chẳng có ai cho tiền để mình tiêu hết.
Quay lại giữa 2 con trên của bác chủ thớt thì em khuyên bác lấy con Ciaz hạng B rộng rãi

Hạng D
22/12/06
1.140
1.021
113
Với giá 369tr với máy 1.4 và Option như vậy so với mức giá các xe cùng hạng hiện nay e nghĩ là được. Chưa rõ chất lượng thực sự như thế nào thôi. Còn cái đống chọn thêm e thấy chả cái nào đáng giá, quá đắt
giá này phải cộng thêm 10% thuế GTGT nhé.

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
giá này phải cộng thêm 10% thuế GTGT nhé.
KHÔNG PHẢI GIÁ 369TR LÀ ĐÃ CÓ VAT CỦA LÔ ĐẦU TIÊN HỌ BÁN 336TR. NHƯNG GIÁ ĐÓ LÀ BẢN THIẾU, CÒN MUỐN LÊN OPTION VỀ AN TOÀN HAY TIỆN ÍCH , NỘI THẤT HOẶC NGOẠI THẤT THÌ MÌNH LÊN THÊM.

Hạng B1
16/5/17
65
32
28
28
1 con xe nhập của 1 hãng có uy tín đem so sánh với 1 con xe trên giấy tờ và mới nhảy vào thị trường oto =)))
1 xe pk A và 1 con pk B nhập
bác có vài tỷ thì mua, còn muốn kinh tế thì k nên mạo hiểm

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
* Đúng là không phải cái gì họ cũng biết, cũng giỏi. Nhưng chắc chắn có 3 thứ họ biết và giỏi hơn rất nhiều người, kể cả đại đa số trên OS: 1/ kiếm tiền, 2/ xài tiền, và 3/ chọn xe để đi. (1) và (2) thì chắc chắn rồi không bàn cãi. Còn (3) thì CEO Dũng đang đi xe Mer S500. Còn ông Hưng chắc không đi xe Morning chứ???!!!
* Thông tin 2 người rất giỏi kia mua xe Vinfast đã đăng rất rõ ràng: tên, tuổi, nghề nghiệp, nơi làm việc, ... mà bạn vẫn nghi ngờ này nọ thì bạn muốn thế nào mới tin?
Nhảm quá ông, 2 cha kia mua vì ủng hộ hàng việt cộng với đánh bống tên tuổi thôi chứ xe chưa ra mà biết mẹ gì mà chọn

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Đúng như em dự tính, em vừa đọc báo Klara A1 đã phải giảm ngay 10 triệu cho đợt khuyến mãi lần này, về đúng tầm giá của MBI S. Nhưng thế vẫn chưa đủ để thuyết phục người dùng.
Như vậy chúng ta nên khuyên chủ thread mua Vinfast, để các hãng khác phải giảm giá xe xuống. Mà phải có ai đó chuột bạch chứ các bác tẩy chay Vinfast thì ai mà có xe review được, nhỡ đâu hàng ngon bổ hợp lý thì sao. Hê hê.

Hạng B2
28/3/17
193
39
28
41
Chờ nó ra rồi mua cũng chưa muộn bác ơi. Cái gì cũng phải sờ tận tay, nhìn thấy tận mắt mới tin được.