Em đang phân vân chọn mua VinFast Fadil, mong các bác tư vấn | Tư Vấn Mua Bán Ô Tô

Tư Vấn Mua Xe
?

Nên mua VinFast Fadil không?

1. 27,7%
  2. Không

73,3%
Multiple votes are allowed.
  1. goodmusic

goodmusic Hạng B2

* Đúng là không phải cái gì họ cũng biết, cũng giỏi. Nhưng chắc chắn có 3 thứ họ biết và giỏi hơn rất nhiều người, kể cả đại đa số trên OS: 1/ kiếm tiền, 2/ xài tiền, và 3/ chọn xe để đi. (1) và (2) thì chắc chắn rồi không bàn cãi. Còn (3) thì CEO Dũng đang đi xe Mer S500. Còn ông Hưng chắc không đi xe Morning chứ???!!!
    * Thông tin 2 người rất giỏi kia mua xe Vinfast đã đăng rất rõ ràng: tên, tuổi, nghề nghiệp, nơi làm việc, ... mà bạn vẫn nghi ngờ này nọ thì bạn muốn thế nào mới tin?
    Chỉnh sửa cuối: 16/4/19 lúc 08:56

2. anhanhcbr1000rr

anhanhcbr1000rr Hạng C

Giá xe hợp lý nhưng không đúng như kỳ vọng của người tiêu dùng Việt Nam
    CuBiMi thích bài này.
  3. tl67821102

tl67821102 Hạng B2

Có điên mới đi mua xe vinfuck.
    lennocnha thích bài này.
  4. Tony_Do1977

Tony_Do1977 Hạng B2

Nói như các Sale VIN thì xe đã bán ra thị trường, chất lượng được khẳng định thì giá cả không còn được ưu đãi nữa. Lúc đó sẻ có nhiều sự lựa chọn hơn cho các bác, tội gì cắm đầu vào con xe VIN giá cao chót vót mà chất lượng,độ ổn định chắc gì đã hơn mấy thương hiệu khác. Tiền mình mình tiêu, chẳng có ai cho tiền để mình tiêu hết.
    Quay lại giữa 2 con trên của bác chủ thớt thì em khuyên bác lấy con Ciaz hạng B rộng rãi
  5. THANHANH

THANHANH Hạng D

giá này phải cộng thêm 10% thuế GTGT nhé.
  6. Khoi_Tim

Khoi_Tim Tập Lái

KHÔNG PHẢI GIÁ 369TR LÀ ĐÃ CÓ VAT CỦA LÔ ĐẦU TIÊN HỌ BÁN 336TR. NHƯNG GIÁ ĐÓ LÀ BẢN THIẾU, CÒN MUỐN LÊN OPTION VỀ AN TOÀN HAY TIỆN ÍCH , NỘI THẤT HOẶC NGOẠI THẤT THÌ MÌNH LÊN THÊM.
  7. DuyNg

DuyNg Hạng B1

1 con xe nhập của 1 hãng có uy tín đem so sánh với 1 con xe trên giấy tờ và mới nhảy vào thị trường oto =)))
    1 xe pk A và 1 con pk B nhập
    bác có vài tỷ thì mua, còn muốn kinh tế thì k nên mạo hiểm
  8. huynh.nguyen

huynh.nguyen Tập Lái

Bác nghĩ gióng tui
  9. Nttoan26

Nttoan26 Hạng B2

Nhảm quá ông, 2 cha kia mua vì ủng hộ hàng việt cộng với đánh bống tên tuổi thôi chứ xe chưa ra mà biết mẹ gì mà chọn