Nên mua VinFast Fadil không?

• Total voters
    110
Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
em thành thật khuyên bác là nếu muốn lấy VIN thì đợi tháng 6 hãy chốt nha bác, hiện tại nhân viên bên VIN nghỉ khá nhiều, dạng như là đang tháo chạy á. nhiều bạn nói em là fadil dưới nhà máy hiện tại chưa ráp con nào cả, ký cọc cả đống hẹn tháng 6 giao xe mà tới giờ chưa có tăm hơi, chưa kể cái vụ cá nhân hóa cho 1 con xe đại trà em thấy lại càng ảo. Tóm lại để chắc chắn bác đợi tới tháng 6 đi, coi tình hình xe cộ nó giao ntn rồi chốt ạ.

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Xe giấy mà đòi so với morning, i10 đang chạy đầy đường. Chưa làm ông nghè mà đòi đe hàng tổng. Xe lăn bánh được rồi hãy so sánh với xe đang thông dụng nhé.
Em đang tính múc con morning đây nhưng lừng khừng vì con brio sắp về. Anh sale vinfast nào bán xe fadil giấy inbox em xem với biết đâu e đưa fadil vào wishlist của em.

Hạng B1
9/3/16
52
31
23
37
Đến cái chắn nắng mà cũng liệt kê là option, em chưa thấy cái xe nào ko có cái này

Tập Lái
10/4/19
6
3
3
Trước mình từng làm bên VinFast r, cũng phải công nhận là quá trình sản xuất xe ok thiệt từ mối hàn đến lắp ghép đều là cánh tay robot hết lun. Nhìn chung sản xuất ra dc chiếc xe đạt chuẩn quốc tế thì hay r nhưng đó chỉ là trên lý thuyết thôi, thực tế chỉ có thời gian mới chứng minh dc có bền hay ko. Nếu là mình thì mình vẫn chọn VinFast nhé vì đợt đầu tiên lúc nào cũng tốt nhất cả. Thân