Tập Lái
17/8/19
4
5
0
Saigon
Em thì chưa có kinh nghiệm với nhiều loại xe, trước đó chỉ chạy con Camry 3.5q 2011 thì cảm nhận sau khi chạy con es250 này thì em cảm thấy trước nhất là tay lái nhẹ vô cực, cách âm tốt, dáng xe đẹp cả ngoại thất lẫn nội thất
Nhưng chỉ có cái trong 1000km đầu tiên thì chạy hơi khựng khựng sao đó, đến khi đi bảo dưỡng lần đầu xong thì nó dzọt hẳn, hiện tại e cũng mới chạy được hơn 7000km
Hân hạnh là người đầu tiên ở sg lấy con sunlight green nên đi ra đường cả thế giới đều ngoáy nhìn hehe
Em đang tìm hiểu và xin đánh giá của các bác về Lexus ES 250 thế hệ mới

Hạng D
8/4/11
2.480
9.020
113
Em thì chưa có kinh nghiệm với nhiều loại xe, trước đó chỉ chạy con Camry 3.5q 2011 thì cảm nhận sau khi chạy con es250 này thì em cảm thấy trước nhất là tay lái nhẹ vô cực, cách âm tốt, dáng xe đẹp cả ngoại thất lẫn nội thất
Nhưng chỉ có cái trong 1000km đầu tiên thì chạy hơi khựng khựng sao đó, đến khi đi bảo dưỡng lần đầu xong thì nó dzọt hẳn, hiện tại e cũng mới chạy được hơn 7000km
Hân hạnh là người đầu tiên ở sg lấy con sunlight green nên đi ra đường cả thế giới đều ngoáy nhìn hehe View attachment 1987691
con màu xanh này đẹp quá chị! trc em tính đổi qua màu này mà hết hàng!

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Hân hạnh là người đầu tiên ở sg lấy con sunlight green nên đi ra đường cả thế giới đều ngoáy nhìn hehe View attachment 1987691
Màu xanh này quá đẹp chị ơi, màu này cứ về là hết xe. Nước sơn lexus màu nào cũng đẹp mà còn đẹp lâu nữa. Chúc mừng chị nhé!

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Chị @Vân Yên Đồng Nai luôn hả, bữa nào cf giao lưu nhỉ. Vậy ít nhất có 3 mem Đồng Nai rồi.

Ngoài lề xíu, chuyện kể rằng tháng cô hồn có thằng nhóc con tạt đầu xong bỏ chạy, giờ nó như vầy :p:p

View attachment 1987745

Đến ngày hôm sau thì bay mất 300 chai chuyện làm ăn, xui khiếp :p
Trời xui xẻo vậy anh, xin chia buồn với anh nhé!
Em hôm trước đỗ xe trước nhà có ông kia cầm lái chiếc mitsubishi vừa lùi xe vừa nói chuyện với người nhà trong xe không để ý phía sau gần đụng xe em, em chạy ra kêu anh ơi gần đụng xe em rồi mà ông không nghe nên xe ông ỉn một phát nhẹ vào đít xe em, may chỉ xước nhẹ chứ làm mạnh tí nữa bể dàn vỏ rồi. Đã vậy còn không xin lỗi mình một tiếng mà bỏ chạy luôn. Thua ông!

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Chị @Vân Yên Đồng Nai luôn hả, bữa nào cf giao lưu nhỉ. Vậy ít nhất có 3 mem Đồng Nai rồi.

Ngoài lề xíu, chuyện kể rằng tháng cô hồn có thằng nhóc con tạt đầu xong bỏ chạy, giờ nó như vầy :p:p

View attachment 1987745

Hai màu mới của es 2019 năm nay: be ánh kim, green ánh kim em nghĩ nếu bị trầy mà sơn lại thì nước sơn không thể nào bằng màu gốc sơn từ nhà máy được nên anh chị đi phải cẩn thận hơn.

Tập Lái
17/8/19
4
5
0
Saigon
Màu xanh này quá đẹp chị ơi, màu này cứ về là hết xe. Nước sơn lexus màu nào cũng đẹp mà còn đẹp lâu nữa. Chúc mừng chị nhé!
Hihi lúc đầu c định lấy deep blue nhưng rồi thấy màu này ở triễn lãm tháng 10/2018 bị ghiền nên sau triễn lãm c ký hđ lun mà tới cúi tháng 3/2019 mới nhận được

Tập Lái
17/8/19
4
5
0
Saigon
Hai màu mới của es 2019 năm nay: be ánh kim, green ánh kim em nghĩ nếu bị trầy mà sơn lại thì nước sơn không thể nào bằng màu gốc sơn từ nhà máy được nên anh chị đi phải cẩn thận hơn.
Dạ không đâu ạ, em mới bị 1 bà ninja lead húc cho vào đít hôm tháng r mà vào hãng nó làm lại như mới lun ạ
Em đang tìm hiểu và xin đánh giá của các bác về Lexus ES 250 thế hệ mới

Tập Lái
17/8/19
4
5
0
Saigon

View attachment 1987745

Ok bạn lun, dân biên hoà nhưng lại đi làm sg, cúi tuần là lại lái về bh