Hạng B2
24/3/17
216
246
58
Em đang tìm hiểu và xin đánh giá của các bác về Lexus ES 250 thế hệ mới
Chào các bác oser, bác nào mua xe Lexus ES250 2019 thế hệ mới rồi cho em tí cảm nhận được không ạ? Em đang tìm hiểu ES250. Nhìn em ES250 mà mê quá. Em cám ơn

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/9/08
2.032
2.198
123
Bác đã mê rồi thì Múc thôi chứ đánh giá gì nữa? Lexus nhập thì khỏi đánh giá bác :(:(

Tập Lái
4/5/19
44
12
3
Bác nào mua xe rồi cho em tí cảm nhận được không ạ. Nhìn em ES250 mà mê quá.
Lexus trước h nhiều thị phi :D nhưng mà e cũng đồng quan điểm vs bác luôn là em ES này rất đẹp , sang chảnh , hút mắt , luôn bán top đầu midsize lux của mẽo , OPTION thì nhìn vào vô lăng , ca lăng , sưởi ghế , khoá thông minh , đá cốp v..v nó phải giống mấy con ES lux của mẽo chứ k phải con base , k loa mark với đèn 3led hơi vớ vẩn . E cũng chưa đi mà thấy định dạng comfort nên cũng k hy vọng nhiều vào mấy quả đạp thốc ga :D .

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Bác nào mua xe rồi cho em tí cảm nhận được không ạ. Nhìn em ES250 mà mê quá.
Nếu bác chú trọng công suất, độ vọt thì cứ xe đức mà quất. Thích hưởng thụ, không phô trương thì cứ xúc es. Nếu so sánh công nghệ, hiệu năng thì không bằng xe đức nhưng chạy quen rồi thì ghiền (es 2019).
>>>>> Người trải nghiệm sau 3000km cho biêt <<<<<

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Xe đẹp , bền nhưng mắc quá
Mắc hơn nhưng chạy yên tâm, ổn định. Không lo hỏng vặt nằm đường. Chỉ việc đổ xăng thay nhớt đúng hẹn. Phụ tùng đúng kỳ mới thay. Xe dài, rộng, ghế êm, máy lạnh mát nhanh dễ chịu. Máy êm không gào, nổ máy rồi đứng bên mà tưởng chưa nổ.

• Like
Reactions: HOA MAI
Hạng C
17/8/18
735
348
98
Lexus trước h nhiều thị phi :D nhưng mà e cũng đồng quan điểm vs bác luôn là em ES này rất đẹp , sang chảnh , hút mắt , luôn bán top đầu midsize lux của mẽo , OPTION thì nhìn vào vô lăng , ca lăng , sưởi ghế , khoá thông minh , đá cốp v..v nó phải giống mấy con ES lux của mẽo chứ k phải con base , k loa mark với đèn 3led hơi vớ vẩn . E cũng chưa đi mà thấy định dạng comfort nên cũng k hy vọng nhiều vào mấy quả đạp thốc ga :D .
Không mark thì tiếc thật, nhưng không 3led thì không lo vì độ lên được. Không cam 360 ban đầu thấy hụt hẫng nhưng chạy một thời gian thấy không có cung chẳng sao, cứ chạy cẩn thận vào là được.

Hạng D
15/9/08
2.032
2.198
123
Em nghĩ ko Mark. thì độ lên thì ok chứ ko 3Led mà độ lên sao ta ? ( độ phải hàng chính hãng or OEM chứ hàng tào lao bên ngooài ko nên độ)
Con xe này mà có thêm 3 led và Cam 360 nữa thì tuyệt , tôi nghĩ sẽ nâng cấp cái này vào thời gian tới .
Xe rất là đẹp, 2019 rồi mà Lexus nó tiếc 3led này ...hơi bị ức chế...
Nhìn 3led là thấy Phê rồi

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Triple Beam Led mua về thay vô là xong (giá đâu đó 80 củ chính hãng).

Cam 360 cũng vậy.

Nhận xe mình cũng sẽ làm 2 cái này và Apple Car Play.

Riêng loa Mark thì quên khẩn trương.
Ap carplay up lên được à bác, làm cách nào chỉ em với.