Tập Lái
2/8/13
22
0
1
32
cumi_tayninh nói:
May bac cho em hoi dia chi uy tin, de em dan Vkool cho xe em cai, thanks
Oline mobile
Bác xem Film Llumar của USA thử đi Bác..
Bên em là nhà phân phối nên Bác yên tâm về chất lượng ạ!

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Kia Morning nói:
Xe em mua của 1 người quen,đã dán kính 3M nhưng hôm trước có hỏi 1 thằng chuyên dán kính thì nó bảo kính 3M này là dỏm,có chữ Made in USA là dỏm rồi :mad: Em định dán lại thì thằng bạn thân em giới thiệu cho em 1 thằng nhân viên làm tại Carcare 290 ADV chuyên 3M chính hãng.Thằng này bảo sẽ lấy hàng trong kho ra dán cho em,kiếm garage nào có điện rồi nó dán luôn toàn xe (trừ kính lái) loại 3M mã sản phẩm:HP chi phí là 1tr8,vì là người quen giới thiệu (thằng bạn thân của em là bạn khá thân với thằng này).Vậy xin hỏi các bác giá thằng này đưa ra có hợp lý không ạ?nó bảo vì nó lấy từ kho ra ngoài "bắn lẻ" nên lấy giá rẻ cho em
Bác gỡ Film 3M dỏm để dán Film 3M giả rồi. Film 3M thật ko có giá đó đâu ạ, mắc hơn rất nhiều, và chỉ dc phân phối độc quyền bởi 2 Cty. Đại Thống & Tân Thành Đô, ngoài ra ko bán lẻ bên ngoài. Bác muốn test thử đúng hàng xịn hay ko em có thể sắp xếp cho bác gặp các chuyên gia của 3M Việt nam có máy test thử cho bác luôn.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/9/05
9
0
1
3M USA thì chắc chắn rởm. phân biệt hơi khó 3M thật - giả. ký hiệu 3M khá mờ, nhìn kỹ mới thấy, phân bố khá thưa ( 1m2 chắc chỉ có 4-5 chữ 3M ) muốn chắc chắn chỉ còn mỗi cách đưa vào car care có máy đo miễn phí kiểm tra là chắc chắn nhất. Kính lái là nơi cần nhất sao bác lại ko dán nhỉ ??

Hạng B1
3/1/12
66
6
8
xe e innova dán kính 3M ở Trường An 511 513 An Dương Vương giá 1.600k nè bác

Tập Lái
1/7/09
22
0
1
48
Saigon
Vkool đáng tiền chiều nay vừa thử chạy dưới mưa và trưa nay dăng nắng...

Hạng B1
3/1/12
66
6
8
auto751 nói:
phuochiep24 nói:
xe e innova dán kính 3M ở Trường An 511 513 An Dương Vương giá 1.600k nè bác
bác dán phải decal rồi, ko phải Film cách nhiệt đâu bác.
Hix, xong luôn, hàng thật mình dán ở đâu bác ? Giá cả sao ?

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
3M chính hãng thì rất tốt nhưng bị nhái nhiều quá đến nỗi ko còn khả năng phân biệt thật giả nữa rồi.
Mạn phép đăng ký 1 phiếu cung cấp lại film cách nhiệt chính hãng Llumar cho vợ 2 của bác chủ ạ