Hạng C
3/6/10
822
3.461
93
36
Paris thủ đô Lào !
Mấy cái ly này mà không khóa thì ở VN cũng bốc hơi thôi, khác gì? Thà vậy mà ít rác thải nhựa hơn, chịu khó tráng nước nóng rồi uống, còn không lấy nước bằng bình riêng của mình.

Mọi thứ đều ổn nếu như toilet của nó sạch, em thấy bên này Toilet cực bẩn, mấy Trạm Gas ven đường vào toilet mà muốn mửa ra đó, khai, thúi ghê gớm... À mà có chỗ đái Ngồi cho đàn ông luôn, vì xứ này họ mặc váy... em vào đi xả mà cứ ngỡ vào toilet Nữ...
Còn sân bay của họ, toilet quá hôi, nồng nặc cả một sân bay, chết khiếp..

Accountant
Mọi thứ đều ổn nếu như toilet của nó sạch, em thấy bên này Toilet cực bẩn, mấy Trạm Gas ven đường vào toilet mà muốn mửa ra đó, khai, thúi ghê gớm... À mà có chỗ đái Ngồi cho đàn ông luôn, vì xứ này họ mặc váy... em vào đi xả mà cứ ngỡ vào toilet Nữ...
Còn sân bay của họ, toilet quá hôi, nồng nặc cả một sân bay, chết khiếp..
Ặc, chắc là do mùi cari tự nhiên kết hợp quyện vô nên thành Channel 5 với họ. Xin hỏi anh có ca nào phải lủi vô bụi để giải quyết chưa ?

Hạng C
3/6/10
822
3.461
93
36
Paris thủ đô Lào !
Ặc, chắc là do mùi cari tự nhiên kết hợp quyện vô nên thành Channel 5 với họ. Xin hỏi anh có ca nào phải lủi vô bụi để giải quyết chưa ?

Em chưa thấy, vì họ mặc váy, ngồi ven đường rồi mần luôn thôi, vào bụi là điều quá xa xỉ với họ! VÁY để làm gì ???

Hạng C
3/6/10
822
3.461
93
36
Paris thủ đô Lào !
Em đến nơi thế giới bỏ quên...Bangladesh...Bhutan
Bên Bangladesh, nước uống có cồn rất khó kiếm, ra đường không thấy bóng dáng quán Nhậu như ở Việt Nam, toàn quán kiểu bán trà sữa và ít khi họ tụ tập uống như ở Mình... quán toàn kiểu bên vệ đường, luộm thuộm...em để ý bọn thanh niên hay vào quán này ngồi uống nước lọc, hoặc kêu trà sữa uống, rồi có bàn cờ gì đó của họ ngồi chơi giải trí... nhìn chán ngán :):):
Vào khách sạn em ở 5 sao, kiếm mãi được một loại Bia bản địa Hiệu Hunter của Bangladesh, vị đậm đà, thơm tựa bia em từng uống ở bên Châu Âu... Khách sạn tính 90k/ lon... tối tụi em làm gần kết ở tầng 20 của khách sạn, ngắm Chittagong..

Attachments

Hạng B2
2/7/14
124
1.156
93
up, ko biết a chủ có phải là anh hôm nọ up tour châu phi ko nhỉ? Em j cho sờ ko cho sex khỏe ko anh? :D:D

Hạng D
29/10/07
2.005
9.357
113
HCM
www.bsdinsight.com
View attachment 1945718 View attachment 1945719 View attachment 1945720 Bên Bangladesh, nước uống có cồn rất khó kiếm, ra đường không thấy bóng dáng quán Nhậu như ở Việt Nam, toàn quán kiểu bán trà sữa và ít khi họ tụ tập uống như ở Mình... quán toàn kiểu bên vệ đường, luộm thuộm...em để ý bọn thanh niên hay vào quán này ngồi uống nước lọc, hoặc kêu trà sữa uống, rồi có bàn cờ gì đó của họ ngồi chơi giải trí... nhìn chán ngán :):):
Vào khách sạn em ở 5 sao, kiếm mãi được một loại Bia bản địa Hiệu Hunter của Bangladesh, vị đậm đà, thơm tựa bia em từng uống ở bên Châu Âu... Khách sạn tính 90k/ lon... tối tụi em làm gần kết ở tầng 20 của khách sạn, ngắm Chittagong..

Đạo hồi muh bác, kiếm bia khó lắm