Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Ngoài tuổi trẻ, ừ thì giờ cũng không còn trẻ lắm, nhưng vẫn trẻ nghen các bạn... Chỉ là 1 bài giới thiệu ngắn về hành trình của mình sau chuyến đi leo núi vui vẽ cùng team, sau những ngày làm việc vất vả, ùa về với thiên nhiên để tìm những cái vất vả hơn.

Em đi leo núi, về với thiên nhiên

Hành trình leo núi bà đen theo cung đường Ma Thiêng Lãnh rất vất vả và hiểm trở.

Em sớm upload hình đầy đủ cho mọi người nhé, giờ xem trailer đỡ nha.

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
Leo núi mà mang giầy Bitis hẻ anh. Em đi vỉa hè lát gạch, mà té rầm rầm. Nguy hiểm quá! :rolleyes:

Hạng D
23/2/09
1.376
8.048
128
năm 9x, khi mình đóng quân trên Trảng lớn, TN có chơi trò leo núi Bà 01 lần, 3 thằng lính leo lên cùng chai nước suối 1,5l; leo lên mất 01 buổi sáng! mệt vãi đái, chai nước lúc đầu còn hăm hở mang, sau nặng quá, 3 thằng chia nhau đái và uống hết luôn!
giờ mà kêu em leo, chắc chết! hồi đó 58kg, giờ hơn 70kg sao leo nổi!:(

kể ra các bạn leo núi cũng phải có ý chí lắm; mình leo lần đó ko tới đỉnh được!
nhưng trailer có bạn nữ mang giày thể thao, có vẻ hơi đuối, khi qua chỗ rong rêu và nhảy bước thì sao nhỉ?

Hạng B2
5/1/10
118
23
18
49
Đoạn cuối của trailer không nên dùng áo mới thay. Nên để nguyên áo lúc mới leo núi xong, còn đẫm mồ hôi thì sẽ tả thực hơn.

Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Đoạn cuối của trailer không nên dùng áo mới thay. Nên để nguyên áo lúc mới leo núi xong, còn đẫm mồ hôi thì sẽ tả thực hơn.
Mình có thay áo bao giờ cho đến khi leo xong xuống núi và hành trình chuẩn bị lên xe về. Nhìn nhầm à?

Hạng D
30/7/16
2.625
57.550
113
Mình leo Bà Đen hướng chùa. Hết cầu thang, leo đá chừng 1km là phải rút lui. Do ko chuẩn bị, dẫn theo con nhỏ, trời sắp mưa..!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hoangthienle
Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Mình leo Bà Đen hướng chùa. Hết cầu thang chừng leo đá chừng 1km là phải rút lui. Do ko chuẩn bị, dẫn theo con nhỏ, trời sắp mưa..!
Dẫn theo con nít là phải đi cáp treo thôi, không thể nào leo lên đỉnh được đâu. May là mình có chuẩn bị mọi thứ và có leader am hiểu.