Hạng B1
21/4/12
61
0
0
48
E thay co so vat chat o cac bang My khong chenh lech nhau lam chu khong phai nhu Tphcm va Long an cach nhau 1 troi 1 vuc Mac du sat nach nhau

Hạng B2
9/6/10
199
14
18
51
Thegioiauto.
Bác Ngọc tuyệt quá, sờ mó tận tay người khổng lồ của thế giới

Họ to lớn quá nhỉ, nhìn thấy sự vĩ đại trong từng chi tiết của xã hội :)

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây
kevinthai nói:
PMC nói:
Tiếp đi lão Rít, em đang nghiên cứu tập trung chuyên sâu để Hè này làm chuyến bụi bặm. Cám ơn bác đã chia sẽ!

Cụ thể là khi nào vậy PMC? có chinh phục luôn Canada?
Nếu có em gia hạn thêm visa zọt theo bác!
Thích nhất là thuê xe tự lái, phía sau kéo theo cái phòng ngủ, tới chổ nào thì gắn cable điện & nước vào, đi siêu thị về nấu nướng thì thơm :) - Ah! Tới Canada k biết có phải làm thêm visa không PMC?

Chào bác Kevin Thái, kỳ này em đi NYC bằng "chim bay" thành ra chắc không có lòng vòng bên Canada được. Hy vọng trong 2 tuần ở đó thì cũng dư được vài ngày để mướn xe làm vài quả "chim đi bộ" khu bờ Đông. Từ Mỹ qua Canada hoặc ngược lại đều phải xài visa hết bác ạ, ngoại trừ dân cầm passport của 2 nước đó. Nếu bác muôn phượt bằng nhà lưu động (motor home) thì chắc phải cả tháng còn chưa đủ, he he... Còn bác đi được NYC vào đầu tháng 7 thì có thể sẽ thấy em và Cao Thủ đang lang thang biết đâu chừng, he he...

Hạng B2
20/5/11
454
171
43
47
Labricot nói:
E thay co so vat chat o cac bang My khong chenh lech nhau lam chu khong phai nhu Tphcm va Long an cach nhau 1 troi 1 vuc Mac du sat nach nhau
Vậy là bác nhầm rồi, cũng như mình. Khác nhau nhiều đó.

Tập Lái
13/1/12
44
5
8
bga`y xưa chưa vô dân thì mình thích đi Mỹ ,ta nói đi ra tòa ĐSQ của nó xin visa mà trần thân ghét quá kh^ng đi .sau này vô dân rồi thì mình lại chán đi Mỹ đi 2,3 lần rồi hong đi nữa

Hạng B1
22/8/06
91
62
18
HCM
Bài viết của bác RichIevn hay quá, cuối tháng này mình cũng qua Mỹ du lịch, đã book một chiếc corrolla rồi mà nhìn mấy cái hoa văn với hoa thị của bác Goft06 post với bài này của bác mình cũng hoảng, bác cho hỏi cách nào để khỏi quẹo lộn? Và dùng map dẫn đường thì dùng iPad hay dùng cục GPS tiện hơn? Thanks bác.

Last edited by a moderator: