Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.
RE: Em ghiền em này quá các bác! Khổ thiệt !

Mấy xe trên xấu wá bác chai-en ơi. Xấu kg thể tả nổi, xấu trên cả chữ xấu, xấu wắc luôn..hix...hix.... :(:(:(

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Em thấy xe nào đậu trong bãi ấy đều có "cục" gì nó gắn trên kính bên tài ấy, bác Chain giải thích cho em với !
em đoán là cục báo động phải không bác? [8|]

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC

Trích đoạn: chain

Các bác có muốn xem tiêp không ạ em sẽ pót thêm hehe! Em mệt va đói bụng quá ! em ăn tí gì mới được ! [8D]

pác có hình sedan Acura không? tôi đang phấn đấu là vì E nó đó. Tks pác.

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Trích đoạn: MitsubishiJolieSS

Em thấy xe nào đậu trong bãi ấy đều có "cục" gì nó gắn trên kính bên tài ấy, bác Chain giải thích cho em với !
Em cũng nghĩ như bác,có lẽ mấy con xe này như bác Chain nói là xe cũ nên để ở bãi chờ bán chắc các bác bán hàng mới lắp cho em nó cái đó để đề phòng nhỉ.

Em SC430 ở HN hình như của Ms. Hải Robert phải không các bác?màu trắng "bạch tạng"
và biển 80NN-***-631-**
Hà nội có 2 em SC430 Hardtop này bác ạ,1 em màu xanh cổ vịt ra biển trắng của 1 đồng chí nhà cạnh hồ Trúc Bạch,gần đoạn bán phở cuốn.1 chiếc màu bạc biển NN của em Linh Lexus(U30),nhà cạnh bể bơi Thái Hà,nhưng nay đã bán đổi CLS 350 màu bạc ,toàn dân lắm tiền thừa của.:mad::mad::mad:Em cam đoan thông tin này chính xác 100%!
Em cũng ngồi ké con màu bạc rồi,chỉ 2 người ngồi trước thoải mái thôi,bác nào ngồi đằng sau chắc phải chặt đầu gối đi thôi:mad:Nội thất da màu be,ốp gỗ cũng màu vàng lun,vô lăng 3 chấu,ghế chỉnh điện,mui cứng xếp lại và đóng vào bằng điện cất vào cốp sau và nếu chạy quá 20 miles/h thì ko đóng mở mui được(lúc nó xếp và mở mui,ai cũng nhìn,hic),có cái màn hình Navigator thì phải ấn nút nó mới thòi ra(lâu rùi chắc em ko nhớ rõ lém)===>>>chạy em này chơi quá ko hợp trung niên cá bác ạ!:mad:

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: like_car

Trích đoạn: chain

Các bác có muốn xem tiêp không ạ em sẽ pót thêm hehe! Em mệt va đói bụng quá ! em ăn tí gì mới được ! [8D]

pác có hình sedan Acura không? tôi đang phấn đấu là vì E nó đó. Tks pác.

Đây bác ạ. Em đã pót hình em nó lên lâu lắm rồi. Không phải chỉ mình bác phấn đấu cho em nó đâu ạ. Em cũng mê em nó lắm. Em sẽ chộp hình ở ngoài rồi pót lên sau. ;)

Cái cục mà bác hỏi là cái hợp bình thường thôi bác ạ, nó được dùng để chìa khóa của mổi chiếc xe trong đó. Sale man có một chìa khóa chung có thể mở được tất cả các cái hợp đó. Em nghĩ họ làm vậy có tính khoa học bác nhỉ?

Hạng B1
29/3/05
79
0
6
rsphotos.com

mặc dù nó mắc nhưng vẩn thích 350z của bác hơn, chòi oi, vợ của người ta mà mình thích là sao chời :D:D:D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: kamikaze

mặc dù nó mắc nhưng vẩn thích 350z của bác hơn, chòi oi, vợ của người ta mà mình thích là sao chời :D:D:D

cảm ơn bác trước nhé ! :)
Không sao đâu bác. Bác mà thích là em cho bác mượn con vợ hai của em thoãi mái. Nhưng bác phải lăng tăng với mấy em long leg đẹp àh ! :D

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

em lại cứ tưởng bác là long leg:D:D