Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
RE: Em ghiền em này quá các bác! Khổ thiệt !

Trích đoạn: X5_06

Trích đoạn: ManhthuongQuan

Con xe bác nói ở Hò Trúc bạch là của Bình Tây(mê gái trẻ lắm) còn con kia của con hàng message già hải robe(không hiểu tu nhiên sao nó lắm tiền thế nhung bây giờ lại mất tích rôi thế thân nó là con Huơng( Lãm đang chạy Z4 sài đt VERTU). Có cho em con SC 430 này em cũng không thích vì nó trông nhẹ nhàng quá giông nhu dành cho phụ nũ đi hơn là cánh mày râu vì thế lúc Đại Ca em hỏi em có thích không để tặng em nhung em quyết không lấy. Nay em đang chờ em bé iêu của em nhập cảng,hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Em chẳng hiểu bác MTQ này là như thế nào nữa,em theo dõi các bài của bác tren 4R,em thấy cái gì bác cũng có,xe gì bác cũng có,mà bác toàn choi xe xịn không à nghen,hay bác nhận em làm em nuôi của bác được không ạ,hihihi.nói chơi tí mong bác đừng trách em nhé:)

Các bác mods đã đưa bác ấy đi lên núi tà lơn mất tiêu rồi còn đâu mà trách nữa :D

Hạng B2
14/2/06
119
2
18

bác tìm hiểu kỉ nhỉ, em chỉ wan tâm tới xe, chả wan tâm tới người
Hà nội có 2 em SC430 Hardtop này bác ạ,1 em màu xanh cổ vịt ra biển trắng của 1 đồng chí nhà cạnh hồ Trúc Bạch,gần đoạn bán phở cuốn.1 chiếc màu bạc biển NN của em Linh Lexus(U30),nhà cạnh bể bơi Thái Hà,nhưng nay đã bán đổi CLS 350 màu bạc ,toàn dân lắm tiền thừa của.Em cam đoan thông tin này chính xác 100%!
Em cũng ngồi ké con màu bạc rồi,chỉ 2 người ngồi trước thoải mái thôi,bác nào ngồi đằng sau chắc phải chặt đầu gối đi thôiNội thất da màu be,ốp gỗ cũng màu vàng lun,vô lăng 3 chấu,ghế chỉnh điện,mui cứng xếp lại và đóng vào bằng điện cất vào cốp sau và nếu chạy quá 20 miles/h thì ko đóng mở mui được(lúc nó xếp và mở mui,ai cũng nhìn,hic),có cái màn hình Navigator thì phải ấn nút nó mới thòi ra(lâu rùi chắc em ko nhớ rõ lém)===>>>chạy em này chơi quá ko hợp trung niên cá bác ạ!

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

hôm nào vợ cuả bác MTQ nhập cảng thì phải rưa xe nhớ mời em đó nhé....khao anh em 1 chầu cafe

Hạng B1
24/5/04
89
0
0
Vietnam

các bác đợi em để em về em bán con Cam2.4 xong làm 1 con lô được 1 nháy em làm 1 con SC430 này . 2 nháy em làm thêm con Be 325 nữa . nếu kh có nháy nào các bác nào có xe đạp không đi cho em mượn em đi nhé [8|][8|][8|][8|]
--------------------------------------------
Lần sau bác nhớ dùng tiếng Việt có dấu khi post bài. Chúc vui

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Bác đánh không chữ không có dấu đọc không hiểu gì hết bác ạ !

Hạng B1
24/5/04
89
0
0
Vietnam

em sorry các bác ! bác vất vả sửa lại giúp em , em cảm ơn bác nhiều nhé :D:D:D:D:D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: minhtuan

các bác đợi em để em về em bán con Cam2.4 xong làm 1 con lô được 1 nháy em làm 1 con SC430 này . 2 nháy em làm thêm con Be 325 nữa . nếu kh có nháy nào các bác nào có xe đạp không đi cho em mượn em đi nhé [8|][8|][8|][8|]
--------------------------------------------
Lần sau bác nhớ dùng tiếng Việt có dấu khi post bài. Chúc vui

Tưởng gì chứ mấy cái vụ này có gì lạ đâu, nhiều bác cũng thử rồi. Nếu bác biết nằm chiêm bao thì cũng có hy vọng lắm a` :D:D:D

Hạng B2
3/5/06
463
0
16
39
Bình Tân

Lúc trước em hay thấy con SC 430 trắng muốt này đậu gần Zen nhưng dạo này chẳng thấy đâu nữa các Pác ạ! Thay vào đó là con Mec CLS 350 mới cáu, bóng loáng luôn!!;):D:D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: heosua

Lúc trước em hay thấy con SC 430 trắng muốt này đậu gần Zen nhưng dạo này chẳng thấy đâu nữa các Pác ạ! Thay vào đó là con Mec CLS 350 mới cáu, bóng loáng luôn!!;):D:D

Con màu trắng SC430 của Tuấn Nhóc đúng không bác? xe đó bị đụng banh chành phần sau hết rồi được sửa lại nhập về VN bán đó bác

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

oai ..SC 430 màu trắng là xe collision àh ...bác nào mua 645 CI chạy 30.000 kms , đụng chưa banh chành , nát một tí cái đầu bên phải ..bán 24 nghìn thằng CA NA DIÊN ...., mà dạo này xe với cộ tinh vi lắm , các bác có tin là nó cắt 1/2 chiếc lexus Sc 430 ra , gắn 1/2 phần đầu xe còn nguyên với 1/2 cái phần đuôi còn nguyên ( cắt từ 2 chịếc lexus sc 430 , một bị nát đầu , 1 bị nát đít ..) ra 1 chiếc mới ....:)