Bị Bấm 1 Lỗ
20/9/05
118
0
0
Hà Nội
Trước kia em có nhớ là đã đọc đâu đó trong OS có 1 bác giới thiệu có 1 em crona bị tai nạn ở Hưng Yên hay Hải Dương gì đó cần thanh lý lại. Em đang định mua lại, bác nào nhớ thì giúp em với nhé. Ông anh em hứa làm lại em này ngon lành mà chi phí rẻ thôi.
Các bác thông cảm, nhà em ít xiền mà ham xe nên :mad::mad::mad:đánh liều thôi.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill
RE: Em hỏi nhờ các bác có trí nhớ tốt 1 chút.

Thông tin này của bác Berlinauto,có cả hình. Lâu quá không thấy bác ý online. Tui chỉ nhớ có bi nhiêu. Lanh chanh chút : bác nên xem kỹ : nếu chassi đã méo mó,lệch lạc...thì...tùy bác thui.

Hạng B2
5/7/05
293
1
0
76
otosaigon.com

@tasport
có nhất thiết phải kiếm được
em crona bị tai nạn ở Hưng Yên hay Hải Dương gì đó
không vậy?
Nếu không nhất thiết như vậy thì bác cứ hỏi bác lái xe cẩu á.
Vô thiên lủng, mà lại big choice.
Bác Fè nói có lý
bác nên xem kỹ : nếu chassi đã méo mó,lệch lạc...thì...
Các bác nào còn nhớ vụ cách đây mấy năm, chiếc Mẹc 5 chỗ bi xe cont ép vào con lươn kéo đi trên 90m ở đường QL 51 không nhể. Lên hãng của Mẹc làm lại, bây giờ ngon lành nhưng chạy trên 80km là thấy có hiện tượng không ổn định rôi.
Nếu bác muốn mua những xe như vậy cũng nên xem kỹ

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/5/06
26
0
0

Cũ người mới ta.....Tiền nào của ấy.....Đã phẩu thuật thì không như nguyên trạng...Và quan trọng nhất là: Nổi ám ảnh làm cho người lái không yên tâm: Phân tâm sinh lắm hệ lụy. Em không dám lạm bàn, chỉ vài ý thế thôi.

Hạng B1
25/4/06
85
1
0
Xì gòn

Bên kia bác điều hành mới ga thông béo các bác bàn mấy cái zụ tại nạn ít lại thui vì đã có nhìu tin về chủ đề này rùi,các pác ạ.Xì tốp bớt lại kẻo các bác đìu hành xóa bài thì kg hỉu tại seo(vì đã có thông báo muh kg bít:D:D:D)

Hạng B2
5/7/05
293
1
0
76
otosaigon.com

...các bác bàn mấy cái zụ tại nạn ít lại thui vì đã có nhìu tin về chủ đề này rùi,...
@ binxehoi câu bài nha.
bác tasport đang cần tư vấn mua xe bị tai nạn về làm lại để đi vì ít tiền mà.

Tập Lái
30/4/06
20
0
0

@pipo bác ấy hay câu bài lắm, và có vẻ vui khi câu được bài, em chả hiểu làm thế làm gì? Đến rồi nó lại đi, vấn đề là thứ gì còn lại: Chắc chắn chỉ còn lại chút gì giá trị sử dụng ( theo các bác ad).
Việc phục hồi xe tai nạn em thấy, chỉ vì lý do kinh tế, còn để sử dụng thì mệt, nếu khung gầm không có vấn đề gì nghiêm trọng, da dể lành, xương khó chữa mà. Còn kiếm lời từ loại xe ấy cũng khó. Tân trang xe cũ coi bộ vui hơn. Mà sợ nhất nếu mua xe cũ mà gặp đúng các xe này[&o][&o][&o]

Bị Bấm 1 Lỗ
20/9/05
118
0
0
Hà Nội

Em Cảm ơn các bác đã giúp đỡ em nhiệt tình. That ra chi vì lí do ít xiền nhà em mới chịu mua, còn để làm gì thì nhà iem chả cần nói các bác cũng biết thừa. Hé...hé...
Người ta đã xanh cỏ rùi....em thà đi xe ôm còn hơn là đi xe í....Cái quan trọng là ....nó là xe thanh lý các bác ạ.
:D:D:DNhiều khi nhà em cũng hay củ chuối lắm...Ít tiền nên hay nhì nhằng...

Hạng B2
5/7/05
293
1
0
76
otosaigon.com

@ lazang: bác tasport đã nói rồi mà:
...Ít tiền nên hay nhì nhằng...
bác lazang làm tôi nhớ đến ông hàng xóm, vì muốn thuê Ôsin đỡ đần cho vợ ai ngờ lại bị vợ la:
Thuê Osin để ông hầu nó à, sót ruột.
híc