Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
5/6/14
1
26
13
31
Ho Chi Minh City, Vietnam
tuyetngals xem giùm mình cái cầu trong render bắc ngang sông SG sang Gò vấp là có quy hoạch hay chỉ là tài năng sáng tạo của các bác kiến trúc sư của Vạn Phúc. Ngoài ra, góc trên bên phải trước kia thấy quy hoạch cho depot Hiệp Bình Phước của metro 3B, nay Vạn Phúc quyết định hủy bỏ rồi phải không?

Cây cầu là có hẳn trong quy hoạch của Thủ Đức đó Bác. Ghi trong đó là cây cầu bắc qua quận 12.
http://www.thuduc.hochiminhcity.gov.vn/pages/quyhoachchung.aspx

Còn cái depot Hiệp Bình Phước thì e ko rõ nữa bác ơi, mỗi cái bản đồ nó lại vẽ khác. Như trong 1 cái e tìm dc thì Depot nó ko dính vào phần đất của dự án.

Còn 1 cái nữa e nói trước để bác khỏi lầm. Hiện giờ phần dự án mở bán là Vạn Phúc 1, nằm gần ql13 nhất, ko phải bán hết toàn dự án đâu nha.

Tập Lái
5/6/14
1
26
13
31
@manchestervn: dù gần chùa nhưng khu APAK của bác giá cao quá, em nghèo tích cóp mãi chỉ có vài trăm kham ko nổi :)
@tuyetngals: DA này 15-16tr mà chưa có sổ hồng thì không hấp dẫn rồi, gần đó các DA đã xd được toàn dưới 16tr

Cái này thì tùy bác lựa chọn thôi. Còn phải xem mục đích bác mua là để làm j nữa.

Tập Lái
5/6/14
1
26
13
31
dự án này có hỗ trợ ngân hàng không bác? khi nào có thể cất nhà? cất theo quy hoạch cao tầng thế nào bác? inbox mình chi tiết nhé, thanks

E trl ở đây luôn nhé...
Hiện h e chưa có thông tin về ngân hàng hỗ trợ
Theo phương thức thanh toán hiện tại thì đến ngày 30/7/15 mình sẽ bàn giao nền. Còn nếu bác đóng tiền 1 cục liền và muốn xây liền thì cái này e chưa rõ.
Quy cách xây dựng là 4 tầng: bao gồm tầng bán hầm, tầng 1 (tầng trệt), tầng 2, tầng 3 và tầng sân thượng. Phần xây thô sẽ do bên chủ đầu tư xây dựng.

Do dự án mới trong giai đoạn đặt mua, nên nhiều thông tin em còn chưa nắm vững. Dự kiến đầu tháng 12 sẽ bắt đầu chuyển cọc, khi đó có sẽ có thông tin chi tiết hơn. Các bác thông cảm nghen.

Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
nhà có 2 người mà yêu cầu xây 4 lầu :), mưới osin lau cũng mệt mỏi. còn cái map depot kia sao nó lại nằm bên này qlộ 13 nhĩ ? nhiều map nó lại nằm bên khu vạn phúc này " khó hiểu ". hỏi ông bạn nhà khúc trên đó thì lại kiu depot nó xây bên khu cân nhơn hoàn ? chã biết đâu mà lần

khu vạn phúc này thì sâu vô trong thì càn trũng nhé

• Like
Reactions: suamilk
Status
Không mở trả lời sau này.