Status
Không mở trả lời sau này.
Em có căn nhà thuộc KDC Sông Đà, sát với KDC Bình Dân. Ko bị ngập, cốt nền cao hơn bên Bình Dân. Bác chủ có quan tâm xem giúp em http://muaban.otosaigon.com/threads/ban-nha-kdc-song-da-hbc-thu-duc.8623904/. Thanks bác.

Nhà em trước giờ bên Fatima, muốn ra riêng nên đang ngó nghiêng :). Khu Sông Đà của bác em chỉ ngán đường vô thấp quá, bên trong lại có khu cao khu thấp. Bác inbox em hình sổ hồng nhé, thanks bác

nhà có 2 người mà yêu cầu xây 4 lầu :), mưới osin lau cũng mệt mỏi. còn cái map depot kia sao nó lại nằm bên này qlộ 13 nhĩ ? nhiều map nó lại nằm bên khu vạn phúc này " khó hiểu ". hỏi ông bạn nhà khúc trên đó thì lại kiu depot nó xây bên khu cân nhơn hoàn ? chã biết đâu mà lần
khu vạn phúc này thì sâu vô trong thì càn trũng nhé

hình như em biết bác, nhà bác mới mở cho thuê cafe phải ko? em ở phía trong, khoảng giữa đường 15

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Nhà em trước giờ bên Fatima, muốn ra riêng nên đang ngó nghiêng :). Khu Sông Đà của bác em chỉ ngán đường vô thấp quá, bên trong lại có khu cao khu thấp. Bác inbox em hình sổ hồng nhé, thanks bác
Đường vô Sông Đà ổn mà bác, bên khu Sông Đà cao hơn Bình Dân nên bác thấy cao thấp đó. Nhà em chưa ra sổ hồng bác ạ, giao dịch thì lên Cty chuyển quyền sử dung đất thôi, qua năm Quận làm sổ hồng nhé bác.

Tập Lái
Em đang quan tâm nhà đất khu P.Hiệp Bình Phước, Q.Thủ Đức [tuyến Hiệp Bình, QL13...] Với các khu quy hoạch Hồng Long, Bình Dân, Thanh niên Xung phong, Văn phòng chính phủ và các khu dân cư tự phát....

Quy hoạch để an cư các khu này có ổn định lâu dài không các bác. Có bác Oser nào ở khu vực này cho em xin ý kiến thực tế. Có bác sales nào cho em xin tư vấn nhé.

Em cám ơn các bác!
Đọc nhiều comment em thấy các bác chưa phân tích đủ tiềm năng của khu vực này. Khu Đông (Q.2, Q.9. Thủ Đức) sẽ phát triển tốt sau này bởi vì nhiều lý do, em chỉ xin phân tích khu vực Thủ Đức, P.Hiệp Bình Phước vì kiến thức có hạn..kaka
+ Về ngập nước: Dĩ nhiên mưa to gió lớn chỗ nào cũng ngập các bác ạ, mà chỗ này không kinh khủng như mấy chỗ lên báo, ngập sơ sơ thôi mà chỉ có 1-2 đoạn ngập dài 20 - 30m thôi. Nói chung là không đáng ngại
+ Về tuyến đường: Tiềm năng QL13: các bác đi Qua cầu Bình Triệu, tới chỗ QL13 giao Kha Vạn Cân có thấy bảng quy hoạch QL 13 không? Đi trên QL 13 có thấy toàn là nhà tôn, nhà bán kiên cố? Lý do là QL 13 sẽ mở rộng 8 làn xe, sau khi Phạm Văn Đồng xây xong, Bến xe chuyển về Suối tiên thì giao thông ở đây vô cùng thuận tiện, xe lớn đi vào TP sẽ chuyển hết qua Phạm Văn Đồng. Đây sẽ là tuyến đường huyết mạch nối TP. mới Bình Dương và TP.HCM. Chỉ cần đường ngon lên thì các bác nghĩ giá đất tăng lên như thế nào ^^
+ Tiềm năng khách: Dự án càng nhiều ở khu vực này, giá đang lên các bác cũng thấy rõ @@
Tiếc là em sales bên căn hộ, dự án em ngay khu vực này với bên Q.8.Q7. Bác ngó thử có vừa ý không thì alo em nhé :D www.lachanviet.vn

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Có đất nền nào tầm dưới 2 tỷ không nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.