Hạng D
31/3/10
1.635
984
113
Sì Gòn
Bác nói làm em cũng ớn quá. Em mới mua xe bên WTF, không biết bên này có khá hơn không.
WTF bảo trì nhỏ để nguyên cái kìm mỏ ngọn trong khoan máy:3dcuoi:
Nếu xe của mình cho mình vào xem E nghĩ nó không có những trường hợp nhỏ gây hậu quả lớn
Dv bảo dưỡng bên F xem xét lại vấn đề này

Hạng B2
22/3/13
375
245
63
vậy thì cũng ko phải có mình em bị. Em không bao giờ quay lại đây!!!

Hạng B1
8/6/14
75
211
33
Ford PQ và Ford Cao Thắng là một. Sao không thấy có bác nào vào cho ý kiến nhỉ? Hoang mang quá

• Like
Reactions: baonguyen96
Hạng D
30/5/12
2.632
5.826
113
Em ơi Sài Gòn phố
Ford PQ và Ford Cao Thắng là một. Sao không thấy có bác nào vào cho ý kiến nhỉ? Hoang mang quá
Ford Cao Thắng là trụ sở, đại bản doanh của SGF, lại ở khu trung tâm thành phố, vật giá mắc hơn, lương thợ chắc cao hơn nên chắc về kỹ thuật, độ tỉ mẫn của thợ cũng tốt hơn bên PQ.
Đó là em đoán vậy, vì có còn lựa chọn nào đâu ? BTF thấy nhiều oser cũng than lắm.

• Like
Reactions: dumuc80
Hạng B2
11/8/11
464
7.115
93
Em thì cạch mặt FPQ lâu rồi, dù em mua xe ở đây. Lúc em còn lơ ngơ FPQ làm em mấy vố đau hết cả người, nghĩ lại vẫn còn ức.., xong em chuyển sang BTF cũng đỡ hơn một chút nhưng sau mấy năm thì rút ra là thợ trong đó nhiều bác gà vãi đái cả ra. Xe ở nhà tự chuẩn bệnh xong ra nói thợ làm (vì em ngại dầu nhớt) KT bên BTF sau khi tham khảo catalo các kiểu, gọi hai ba anh lại xem bệnh báo là xe em phải hai ngày mới xong, ức quá em đánh xe về tự làm có 30p. Nói chung là hên xui, bệnh nặng lắm em mới vào cho các bác ý vặt lông không thì em tự làm.

Hạng B1
3/9/15
59
32
18
hãng nào cũng vậy, cứ chính hãng là giá cao chất lượng dịch vụ kém

Tập Lái
13/10/12
31
39
18
43
Mình đả mất thời gian đến coi xe,chốt giá cuối cùng ko mua xe được .
- thờ ơ với khách hàng mua bán ko thân thiện cảm giác bất cần.
- trễ hẹn,chaamk thông tin, ko chuyên nghiệc
Trong khi đó cung sale Ford khác thì điện thoại căm sóc, mời lái thử xe, gỡi các loại thông tin.....
P/s Chán với cách làm việc sale ở đây .đấy là khách chuẩn bị mua xe đấy nhé

• Like
Reactions: smithnguyen