Hạng C
17/11/14
831
922
93
Học với anh Dũng (hầu hết thời gian)
Hôm qua mới ôm xe 4h lái hình hôm nay chân tay em nó run hết rồi các bác ợ
Chạy mấy chục vòng, có 2 vòng rớt vì:
- Lần chạy thứ 2 cắm đầu vào chổ đỗ của 'hạng C' :D rớt ngay và luôn (em còn thấy làm lạ là sao hôm nay cái bãi đỗ nó to thế, ráng lấy lái qua trái cho ôm sát làn trước chổ đỗ nữa, ai dè nghe thông báo "... chúc mừng xe số 01 đã thi trượt"). Tuy nhiên em rất bình tĩnh, de lại lấy lái chạy ra băng qua bên kia đường để trở về điểm xuất phát làm lại từ đầu cho nó chuẩn :D
- Lần cuối cùng lúc hơn 6h trời đất nhá nhem tối, chân mỏi tay run mắt kèm nhèm tinh thần uể oải em hết thấy đường nên bị trừ tè le còn có 75 điểm, rớt nốt chặn cuối :D

P/S: Ông nào leo lên xe đi với em cũng đúng 1 vòng là phi xuống để 1 mình ôm 1 xe chạy ko cần chỉ dẫn gì nữa

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
5/12/14
24
3
3
31
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình học ở trung tâm Tiến Phát rất an tâm về học phí và rất cứng về phần thực hành. Trung tâm này có sân tập riêng, k phải thuê sân, xe cùi có, xịn có....mình học xe cùi nên rất tự tin khi lên những xe đời mới. Thầy dạy tận tình..KHÔNG LÀM TIỀN...và thi trên sân Hoàng Gia....Tập xe nào thi xe đó. Mình thấy các bạn khác học bằng lái gian khổ quá. Mình đi thi rất thoải mái...

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Mình học ở trung tâm Tiến Phát rất an tâm về học phí và rất cứng về phần thực hành. Trung tâm này có sân tập riêng, k phải thuê sân, xe cùi có, xịn có....mình học xe cùi nên rất tự tin khi lên những xe đời mới. Thầy dạy tận tình..KHÔNG LÀM TIỀN...và thi trên sân Hoàng Gia....Tập xe nào thi xe đó. Mình thấy các bạn khác học bằng lái gian khổ quá. Mình đi thi rất thoải mái...
Bạn có làm ở trung tâm Tiến Phát không?

Hạng B2
5/8/12
464
346
63
38
Giờ đâu chả vậy bác...ăn thua mình thôi.

Hạng B2
31/5/14
116
48
28
33
mình học ở trung Thái Sơn gặp đúng thầy tên Ngân rất ok! dạy tận tâm, nhiệt tình, không đòi hỏi bắt cứ chi phí gì!! nói chung chỉ cần đóng học phí là đi học không cần phát sinh bất kì chi phí nào khác( trừ lúc e thuê xe dợt ở bãi Thành Công là mình chịu thui). e mới thi lấy bằng 6/12 kakaka

Hạng B1
23/4/10
65
64
18
mình học ở trung Thái Sơn gặp đúng thầy tên Ngân rất ok! dạy tận tâm, nhiệt tình, không đòi hỏi bắt cứ chi phí gì!! nói chung chỉ cần đóng học phí là đi học không cần phát sinh bất kì chi phí nào khác( trừ lúc e thuê xe dợt ở bãi Thành Công là mình chịu thui). e mới thi lấy bằng 6/12 kakaka
Mình cũng học ở Thái Sơn nè. Nhưng mình học thầy Sang. Thầy cũng nhiệt tình, hôm trước thi xong cả tháng, hứng chí nhờ thầy dợt thêm trong thành phố mà thầy cũng không lấy thêm chi phí, chỉ cần đổ xăng thôi.

• Like
Reactions: PeterKey9x