Hạng C
17/7/11
850
1.183
93
Bình thường thôi bác ngidinh oi, do hơi nóng trong khoang động cơ. Nếu cẩn thận hơn, sau khi đi về bác nên mở nắp capo ra cho máy mau nguội, làm vậy để tăng tuổi thọ cho các chi tiết nhựa và cao su trong khoang máy.
Khi xe chạy, có gió lùa vào nên khoang máy ít nóng hơn khi xe không chạy.
Nếu sau khi đi về, bác chống nắp capo lên, kim nhiệt xuống rất nhanh.

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
trantrongthivn nói:
Bình thường thôi bác ngidinh oi, do hơi nóng trong khoang động cơ. Nếu cẩn thận hơn, sau khi đi về bác nên mở nắp capo ra cho máy mau nguội, làm vậy để tăng tuổi thọ cho các chi tiết nhựa và cao su trong khoang máy.
Khi xe chạy, có gió lùa vào nên khoang máy ít nóng hơn khi xe không chạy.
Nếu sau khi đi về, bác chống nắp capo lên, kim nhiệt xuống rất nhanh.
làm e lo lo, nge bác nói vậy e yên tâm .......haha

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Bác titi73 vừa gởi em tấm hình Grandis dòng S của xe bác ấy em post cho các bác tham khảo nhé, em đang xin bác ấy vài tấm nữa post cho đủ bộ :D

Còn tấm dưới này là đuôi chiếc dòng S màu vàng cát đăng bán ngoài Thủ Đức và đã tháo body, các bác thấy đuôi cá bản lớn rất hoành tráng

Còn chiếc màu trắng là em mượn hình xe bên nước ngoài nhá

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
2 chiếc đen trên là 1 hả bác trị, chiếc có hình bác đẹp trai tháo cái body rồi hả?

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
ngidinh nói:
2 chiếc đen trên là 1 hả bác trị, chiếc có hình bác đẹp trai tháo cái body rồi hả?
2 chiếc đen ở trên là 1, chỉ khác nhau ở thời điểm chưa sang tên và đã sang tên:D
Em có chú thích rõ ràng 2 chiếc vàng và trắng

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
nhìn bodylip chiếc dòng S này so với chiếc này thì nhìn cái nào đẹp hơn mấy bác?
Em khoe xe Grandis E mới lấy cho các bác chọi đá

Em khoe xe Grandis E mới lấy cho các bác chọi đá