Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
chúc mừng bác binhtri... vậy là em gà bạc của em mất bạn đồng hành rồi ... xe G đẹp quá, bác mua nhiêu để em nghiên cứu lên đồi luôn nhể

• Like
Reactions: biet.lai.lau.roi
Hạng C
12/12/12
939
73
28
52
Xì Phố
binhtri nói:
Tình hình là em lấy xe trước Lễ, lubu công việc quá nên chưa chụp post lên khoe được, nhân tiện chiều nay đi Đăng kiểm xong chụp hình khoe luôn. Xe em mới Spa 50% à, chưa đánh bóng Sonax nên cứ khoe lên cho anh em MFC góp ý chọi đá nhé, mỗi lời góp ý của các bác sẻ giúp em hoàn thiện em nó hơn để sau này tầm 5 năm em bán lại đổi Grandis 2012

Các bác chịu khó nhé, em chưa quen post hình, nó nhảy lung tung
Em chụp tại Trạm Đăng Kiểm Bình Triệu, em đến lúc 1 giờ và 3 giờ xong hết, khỏe re em thích xét Trạm này vì đàng hoàng
Sau này xe em Spa tiếp và em định lót sàn simili, vệ sinh máy Normfest em sẻ chụp post lên tiếp nhá. Em rất cám ơn các bác chịu khó ghé xem và nép đá giúp em, em chưa dán Logo mới vì chưa có chỉ có cái củ dán lên thôi
Xe còn cứng quá bác Binhtri ui, chúc mừng bác :D
Cái lưới tản nhiệt của đời này đẹp nhứt

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Undertaker. nói:
Cứ Grandis là đẹp hihi. Xe cụ chủ còn mới quá hén nhưng theo em thì nên ghé em làm cặp màn hình gối đầu chi f1 xem film khà khà khà
Cám ơn bác Vũ, xe em chỉ cần màn hình trần là đủ rồi ạ nhưng khi lúa gạo tốt tốt em sẻ đổi đầu DVD thì lúc đó em sẻ nhờ đến bác ạ

Lato nói:
Chúc mừng bác Binhtri
Cám ơn bác Lato, lúc trước hay gặp chiếc Grandis 61L của bác ở khu SB 49 Trường Sơn mà không thấy bác chủ đâu, hihi
mgp nói:
Chúc mừng bác Trị,nhìn em này màu vàng cát đẹp thật.Khoái quá
Màu này vợ cả em cũng khoái, em cũng thế, thuận vợ thuận chồng đi xe mới sướng bác ạ. Chiếc Lancer của bác nhìn cũng cool quá chừng
quangtin nói:
Grandis là chuẩn quá anh ơi :D Xe rộng rãi, máy bốc, chạy sướng.
Cám ơn quangtin, chuẩn nên em mới tái hôn lại em nó, sau này có điều kiện thì niềm đam mê của em là Subaru đó, chắc đời em chỉ dùng MIT và SUB thôi

Hạng C
13/10/12
747
633
93
chúc mừng Bác có xe đẹp,không có chổ nào chê.

Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố
ngidinh nói:
cái mặt calang dòng E này mua có không a,
có trong ISAMCO, lúc trước em có hỏi giá, em nhớ không lầm là khoảng 7-8 tr gì đó

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
duonglao nói:
G 2007 E
Còn ngon quá bác ơi

Xe này bác lấy bao nhiêu nhắn em tham khảo giá tí nhé
Dòng E nhưng năm SX 2006 bác ạ, chỉ được cái ĐKLĐ: 26.9.2007 thôi;)
manchestervn nói:
Xe còn đẹp quá bác binhtri ơi. Chúc mừng bác nhé.
Lúc nào lên đời thì hú em nha.
5 năm nữa em mới tính lên tiếp Grandis Limited ạ, chắc bác cũng gần nâng cấp rồi, gia đình con nhỏ chịu khó đi dòng này cho khỏe cả nhà bác ạ, bản thân mình chạy xe mà lòng cũng vui vui nữa cơ
bikecarevodao nói:
Xe đẹp quá bác
Em cám ơn bác nhiều nè

LFC nói:
Chúc bác có xe đẹp

Hình như xe bác chưa trang bị tấm simili để lót trên hàng ghế sau (khi gập xuống) để khi để đồ không ảnh hưởng đến tấm zin và có thể làm bạt để ngồi khi đi dã ngoại. Góp ý cùng bác một tí
Khổ cái lúc mua thì xe em còn nguyên zin, giờ em đang bắt đầu công cuộc option hóa, em đã làm được bộ bảo vệ Inox, cảm biến de, vè che mưa và nguyên dàn đèn LED trong ngoài. Tiếp theo em sẻ làm sàn simili toàn xe và cả lót trên hàng ghế 3 nữa vì chủ lực em chỉ sử dụng 2 hàng ghế thôi. Tiếp đó em gắn Camera, dán kính V-kool....nói chung là nhiều quá nên từ từ làm thôi;)

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
NamLam 2012 nói:
binhtri nói:
Tình hình là em lấy xe trước Lễ, lubu công việc quá nên chưa chụp post lên khoe được, nhân tiện chiều nay đi Đăng kiểm xong chụp hình khoe luôn. Xe em mới Spa 50% à, chưa đánh bóng Sonax nên cứ khoe lên cho anh em MFC góp ý chọi đá nhé, mỗi lời góp ý của các bác sẻ giúp em hoàn thiện em nó hơn để sau này tầm 5 năm em bán lại đổi Grandis 2012

Các bác chịu khó nhé, em chưa quen post hình, nó nhảy lung tung
Em chụp tại Trạm Đăng Kiểm Bình Triệu, em đến lúc 1 giờ và 3 giờ xong hết, khỏe re em thích xét Trạm này vì đàng hoàng
Sau này xe em Spa tiếp và em định lót sàn simili, vệ sinh máy Normfest em sẻ chụp post lên tiếp nhá. Em rất cám ơn các bác chịu khó ghé xem và nép đá giúp em, em chưa dán Logo mới vì chưa có chỉ có cái củ dán lên thôi
Xe còn cứng quá bác Binhtri ui, chúc mừng bác :D
Cái lưới tản nhiệt của đời này đẹp nhứt
Cám ơn bác đã có lời khen ạ
cái lưới tản nhiệt nhìn xe hầm hố hẳn lên ạ
titi73 nói:
chúc mừng Bác có xe đẹp,không có chổ nào chê.
Cám ơn bác, em nghĩ xe vẫn có vài điểm chưa đẹp, bác cứ góp ý cho em mần luôn ạ
Em cũng vừa làm thêm chìa khóa phụ cho Grandis chổ bác Đăng nick keypro3040 ạ. Như vậy xe em có tất cả 3 chìa có chip + 1 phôi bỏ bóp để mở cửa xe, em show hình chìa khóa làm chổ bác keypro3040 ạ, bác ấy rất nhiệt tình