Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
25/7/10
69
1
8
Tình hình là sau một thời gian vật lộn với mấy dự án mệt mỏi quá :oops:, cộng thêm dự đoán tình hình ảm đạm trong năm nay nên em quyết định mở showroom và xây dựng website buôn bán nội thất + accessories trang trí nội thất để hiện thực hóa ý tưởng kinh doanh trong năm rãnh rỗi :D.
Bên em là công ty gia đình và cũng là nhà sản xuất nội thất nên việc mở showroom chủ yếu quảng cáo và phục vụ nhân dân là chính :D.
Em share thông tin để mấy bác tham khảo coi như mần quen :p, hiện tại tất cả chỉ có một mình em làm nên còn tè le chưa ổn định :D ... mấy bác ném đá ít ít để em còn sức xem Euro nhé :p
Website: [link]http://furnituretop.vn/web/[/link]
Facebook: [link]http://www.facebook.com/FurnitureTop.vn[/link]
Mấy bác nào vào được Facebook nhớ Like để trang của em nó âm ấm lên tí xíu nhé ... em chân thành cảm ơn :)

Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
Xưởng tay nghề cao và tinh xảo nhưng mẫu mã cũ, nặng nề và có vấn đề lớn về tỷ lệ
Cánh cửa vào thị trường nhà dân của bác hẹp lắm đấy

Hạng B1
25/7/10
69
1
8
Cám ơn các bác & bác TonDecor đã góp ý
, em biết loại hàng của bên em thuộc dạng ... kén khách
, nó không phải dạng ai cũng có thể bỏ tiền ra mua như ChiLai, Minh Dương ...etc... vì chỉ phù hợp với ai ... hợp nhãn
.
Em dự định thời gian tới sẽ kết hợp thêm với một số xưởng khác để thêm đồ ... rẻ
cho nó phong phú như gối, trang trí decor, đồng hồ cổ...Dạo này em thấy mấy showroom nội thất mở hơi bị nhiều dù ảm đạm quá, ví dụ như Prince Furniture mới mở gần Hồ Con Rùa...

Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
Re:Em kinh doanh nội thất thời ảm đạm

Bác khiêm tốn nhễ.
Nhìn website, hàng họ và vị trí showroom ở Nguyễn Văn Trổi của bác là thấy bác không phải chỉ hiện thực hóa ý tưởng kinh doanh trong năm rãnh rỗi mà một thế lực sản xuất kinh doanh furniture đáng kể ở thị trường Sài gòn hỉ. Bước từ thị trường chinh phục từng dự án sang chinh phục thị trường toàn dân...đầy thách thức nhưng thành công thì giàu...
Chúc mua may bán đắt.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/10/11
49
1
0
38

Hàng của Bác đẹp quá!! chúc bác đắt hàng :D

Hạng B2
4/7/11
156
14
18
40

chúc bác chủ đắt hàng

Hạng B1
25/7/10
69
1
8

Mr.N nói:
Bác khiêm tốn nhễ.
Nhìn website, hàng họ và vị trí showroom ở Nguyễn Văn Trổi của bác là thấy bác không phải chỉ hiện thực hóa ý tưởng kinh doanh trong năm rãnh rỗi mà một thế lực sản xuất kinh doanh furniture đáng kể ở thị trường Sài gòn hỉ. Bước từ thị trường chinh phục từng dự án sang chinh phục thị trường toàn dân...đầy thách thức nhưng thành công thì giàu...
Chúc mua may bán đắt.
Đầu tiên cám ơn các bác đã ủng hộ
.. Riêng ý kiến bác Mr.N thì mặt bằng đó em thuê rẻ lắm bác ơi, ngay cả cách trang trí em cũng tiết kiệm tối đa vì chỉ muốn...chường mặt ra là chính :D. Cái chính của em vẫn là website để cung cấp hàng hoá cho thị trường nhỏ lẻ.
Hàng bên em thì vì công cán nhiều quá nên giá thường khá cao, khách hàng của em thường nhà phải là Villa mới chịu chọn hàng này nên em biết showroom chỉ ... Show là chính
. Phục vụ nhân dân thì em có mấy mói làm hàng xuất nên giá rẻ & đương nhiên ko cầu kỳ bằng hàng của em nhưng sẽ dễ dàng đi vào khe cửa nhà dân như bác Tồn đã đề cập.
Mà nói gì thì nói em thấy thời buổi này kinh doanh ảm đạm quá, tặng cho các bác bài này mới thấy trên vnexpress:
http://vnexpress.net/gl/k...ng-vi-kinh-doanh-e-am/
hi vong anh em OS toàn nhà nhân tài nên sẽ sống sót qua con trăng này

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com

Bác xài gỗ thịt hay hàng bột giấy ép vậy?
Nếu hàng gỗ thịt thì e đang có nhu cầu đấy, tháng sau e phải mua đồ rời bỏ vào công trình nhà bt.

Status
Không mở trả lời sau này.