Tập Lái
13/5/19
5
5
3
41
Chân thành cảm ơn toàn thể ace đã nhiệt tình giúp đỡ, e đã chạy thử Ford EcoSport & Kona —> cảm nhận là như nhau vi mới bik lái. Nhưng e nhận góp í của mọi người & cảm thấy Kona nhỉnh hơn 1 tí. Cho nên săp tới sẽ chốt ạh. Thân.

Cảm ơn mấy ace đã chia sẽ rất có tâm ạh.

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Chân thành cảm ơn toàn thể ace đã nhiệt tình giúp đỡ, e đã chạy thử Ford EcoSport & Kona —> cảm nhận là như nhau vi mới bik lái. Nhưng e nhận góp í của mọi người & cảm thấy Kona nhỉnh hơn 1 tí. Cho nên săp tới sẽ chốt ạh. Thân.

Kona thì ok, nhưng coi cái giá nhé, tụi hyundai giá cà khịa lắm, mợ chưa gấp, cứ làm vài vòng sô rum khác, chọn e nào trong tầm cứ thử coi như luyện tay lái; thêm nữa là kona thì mợ là nữ ko nên chọn turbo chi cho đắt mà chỉ cần chọn bản đặc biệt là ok vì turbo thì nó zọt mà mợ cũng ko cần và ko an toàn

Hạng B2
9/5/19
147
20
8
32
Nếu chỉ chọn 2 chiếc trên thì nên chọn kona.kona đẹp hơn.nhìn nữ tính.option cũng nhiều.bảo trì bảo dưỡng rẻ.bền cũng chả kém hãng nào.

Tập Lái
15/5/19
2
0
1
31
sẵn câu trên, các bác nghĩ như nào về KIA RONDO 2019 ạ, em thấy con này cũng ngon phết, mà giá lại mềm hơn nhiều :v

Hạng D
22/1/19
4.070
6.717
113
em cũng đồng ý hoàn toàn với bác vụ này. lúc mới ra Kona nhìn hiện đại nhưng càng nhìn càng thấy rườm rà & sến súa như cái xe độ. mà thật là Suzuki Swift mới là đẹp khỏi chê dành cho mấy mợ. :D
Swift nhìn thích lắm bác ơi! Có lần em đi triển lãm, có cả 2 con đó. Nhìn Swift hay Eco thấy cảm xúc hơn Kona nhiều. Em thấy Kano mà nhìn từ phía sau thì đúng nghĩa xe đồ chơi luôn. Nhưng mà tùy vô nhu cầu và sở thích của chị chủ thôi. Hình như chị ấy cũng muốn chốt Kona luôn rồi :D

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Swift nhìn thích lắm bác ơi! Có lần em đi triển lãm, có cả 2 con đó. Nhìn Swift hay Eco thấy cảm xúc hơn Kona nhiều. Em thấy Kano mà nhìn từ phía sau thì đúng nghĩa xe đồ chơi luôn. Nhưng mà tùy vô nhu cầu và sở thích của chị chủ thôi. Hình như chị ấy cũng muốn chốt Kona luôn rồi :D
Câu nhìn như xe đồ chơi giành cho Eco thì đúng hơn

Hạng D
22/1/19
4.070
6.717
113
Câu nhìn như xe đồ chơi giành cho Eco thì đúng hơn
Tùy cái nhìn và quan điểm của mỗi người thôi bác. Em đã nói là "em thấy" mà :)
Kona thiết kế rườm rà, kiểu như có gì là đưa hết vào nhưng lại thiếu hài hòa vậy. Điều đó không giúp cho chiếc xe đẹp hơn đâu. Em thấy thiết kế kiểu cũ như Tucson vẫn ổn hơn. Eco mà bỏ cái balo phía sau ra nhìn cũng đc lắm đấy.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40

chủ thớt đã đóng thớt rồi, mấy thánh rãnh quá ko có chuyện gì làm nên ngồi chém hoài !