Tập Lái
11/3/20
3
1
0
34
Out là kiểu xe đi càng lâu càng thấy hay, hay thấy quý, chứ nếu chỉ lên lái thử thì không cảm nhận được hết. Nội thất đoen giản, rộng rãi, tính năng vừa đủ không thừa không thiếu, em chạy bản 2.4 hơn 2 năm rồi không sửa chữa gì, chỉ bảo dưỡng định kỳ thay dầu.
Nếu bác tìm xe gia đình bền bỉ bền dáng, lành, rộng rãi, thì nên lất out. Em có cơ hội đi hầu hết xe trong phân khúc rồi, thì thật sự cũng xêm xêm nhau cả, nhưng out vẫn mang cảm giác an tâm nhất, với cái dáng xe lâu lâu ra ngắm vẫn thấy đẹp

Tập Lái
13/4/20
3
7
0
40
Cảm ơn các cụ đã chia sẻ thông tin bổ ích cho em, em cũng tìm hiểu một số xe thì e rất thích cx8 nhưng e k đưa vào vì cx8 thì thích thật nhưng giá cao hơn so vs khả năng của em a

Còn một vài điểm của outlander làm em còn lăn tăn vì em vào trong một số hội chia sẻ thông tin về outlander như là xe đi trên 5k km tiếng máy ù to hơn vì hộp số CVT, rồi sơn có vài chỗ bị loang, nhựa bên trong còn dễ xước. Đặc biệt có xe có hiện tượng lái bồng bềnh. Nên em vẫn còn phân vân, mặc dù vẫn biết rằng không có cái xe nào hoàn hảo nhưng vẫn còn lo lắng do mình mua lần đầu mà giá xe cũng tỷ bạc chứ k ít ạ

• Like
Reactions: nhathoangkh
Hạng B1
4/4/19
76
28
19
30
bên Em đang còn 1 chiếc out 2.4 Trắng/đen Pre 2 cầu đây ah! giá đang ưu đãi rất tốt. Anh/Chị nào cần báo giá hay lái thử khu vực HCM có thể ib cho Em ah!