Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
THOPHI nói:
cartier M3 nói:
Thớt này kéo dài 20 trang mà mới chỉ thấy có bác chủ thớt và bác hội trưởng MFC gắn (???). sao chưa thấy bác nào nữa nhỉ(!!!). Mà cũng kg thấy post địa chỉ hay số điện thoại của tác giả(???) có gì bí mật thế(???!!!) E cũng từng xin địa chỉ và số đt mà chẳng thấy bác chủ thớt cho
. Định làm thêm con chuột bạch nữa mà kg đc

Chết cười vì Bác này!!! Bây gờ muốn làm chuột bạch không dễ như ngày xưa nữa đâu Bác ơi!!!:D

Chỗ độ xe chê tiền hả bác...???!!!

cartier M3 nói:
Thớt này kéo dài 20 trang mà mới chỉ thấy có bác chủ thớt và bác hội trưởng MFC gắn (???). sao chưa thấy bác nào nữa nhỉ(!!!). Mà cũng kg thấy post địa chỉ hay số điện thoại của tác giả(???) có gì bí mật thế(???!!!) E cũng từng xin địa chỉ và số đt mà chẳng thấy bác chủ thớt cho
. Định làm thêm con chuột bạch nữa mà kg đc

Em thấy PM của bác em đi đầu xuống đất:D:D:D

Bác check thư nhé:)...em PM rồi.

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Bác Bờm : Em quất lun 2 em rùi đó bác ! Con SH của em họng to quá Bác Tâm phải lấy miếng của Matis lắp mới vừa nhưng vẫn tính tiền cho xe 2 bánh ! Vậy là tổng cộng lúa cho 2 em thì ... lời ! hehe !

Hạng B1
6/2/06
64
1
8
Thấy tiêu đề hấp dẫn quá, vào xem thì thấy cũng bình thường và hoàn toàn hợp lý: thay lọc gió tốt thì máy khỏe hơn, tiết kiệm nhiên liệu hơn.

Lọc gió K&N là đỉnh rồi, dơ thì lấy ra rửa, xài hoài luôn. Em đọc trên tạp chí ô tô Việt Nam thấy có bác Dr. Joe chỗ ngã 4 An Dương Vương và Trần Bình Trọng (sát bên Marco) có bán sản phẩm này nè. Web của bác ấy ở đây: http://www.drdoxe.com/Home/sys.php?name=Products&go=detailbrands&cid=96

Còn mấy bài viết về lọc gió của bác ấy trên tạp chí thì ở đây: http://www.drdoxe.com/Home/sys.php?name=Advise

Last edited by a moderator:
Hạng B1
9/3/09
74
0
0
thanks bác ,đã nhận đc pm của bác.hôm nào rảnh em đi gắn sẽ alo bác cafe.

Hạng B2
28/9/09
146
4
18
49
TP HCM
Bác bomdien cho hỏi xe Jolie chế hỏa khí có gắn được không? Giá ? Địa chỉ, số ĐT, em cũng đang quan tâm vụ này. Xăng bây giờ lên giá quá.

Hạng D
8/9/08
1.828
63.883
113
TP. Hồ Chí Minh
Chiều nay theo hướng dẫn của bác @Bomdien, em đã ghé anh Tâm gắn 1 cái cho em Cap, cảm nhận đầu tiên của em là xe dzọt hơn trước. Còn mức tiêu thụ nhiên liệu khi chạy trên đường trường sẽ test sau. Thanks bác Bomdien!!!

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Cái quan trọng nhất là : Cảm nhận xe vọt hơn, ga nhẹ thì êm hơn. Vậy là sướng được rồi .

Còn vấn đề xăng cộ tiết kiệm thì em nghĩ là không đáng bao nhiêu đâu . Thậm chí có hao hơn 1 tý cũng đáng để "lỡ dại độ xe" mà các bác .
:)