Tập Lái
31/7/14
40
20
8
47
Cái bánh răng đó là lổi hộp số. Phải check mới biết lổi gì. Xem gara nào gần nhờ họ kiểm tra dùm. Nhiều khi đơn giản chỉ là bị bó thắng.
Mà tua máy vậy là bị cao nếu không có ấn ga.
Chào bác cubi, bác cho e hỏi chút xíu nhá: xe em (318i e46) vòng tua máy ở vào khoảng giữa vạch 0.5 và 1 thì là cao hay thấp?? và gương bên phụ của e nó cứ chạy lung tung khi lock hoặc unlock cửa, có cách gì chỉnh chọt đc ko bác, mỗi lần lên xe lại phải chỉnh gương mệt wa'. Mà e còn bị bong mất miếng nhựa chỗ cần số (nó che các đèn hiển thị số ấy bác) bác có thể mua giúp e đc ko ợ?? E ở Hà Nội, đã quần nát cả chợ trời rùi mà ko thấy có.. hjc, e đã cắt tạm miếng mika dán lên cho đỡ bụi rùi, nhưng mờ xấu dã man. Thanks bác nhìu nhá!

Tập Lái
31/7/14
40
20
8
47
E có thể giúp bác ship về ốp nhựa cần số,hàng secondhand nhưng vẫn còn đẹp và liền lạc
Được thế thì còn gì bằng, bác check giúp e xem chi phí hết bao nhiu, có thể thay cả miếng to hoặc chỉ cần mảnh như e khoanh đỏ dưới đây thôi cũng đc, bác nhé. Thanks bác rất nhìu.
Em mới lấy BMW 318i, Xin hỏi các Bác vài điều nho nhỏ

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Nếu bác chịu giá 1Triệu đồng, em tháo xe nhà bán cho bán luôn. Nhà đang có 2 con 318i đây. :3dcuoigif:
Kịp ăn tết, chứ giờ ship hàng cũng không thể nào kịp lunar đâu.

• Like
Reactions: NghiMi and 325iE46
Tập Lái
31/7/14
40
20
8
47
Nếu bác chịu giá 1Triệu đồng, em tháo xe nhà bán cho bán luôn. Nhà đang có 2 con 318i đây. :3dcuoigif:
Kịp ăn tết, chứ giờ ship hàng cũng không thể nào kịp lunar đâu.
1tr là cả cái vành nhựa đen hả bác?? E ok lun, tặng lại bác cái của e để bác lắp tạm vào xe bác nhé. Thanks bác rất nhìu.
Nhân tiện bác xem giúp e vòng tua máy thế này có ổn ko??
Em mới lấy BMW 318i, Xin hỏi các Bác vài điều nho nhỏ

• Like
Reactions: 325iE46
Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
ok, luôn vành nhựa đen. pm cho mình địa chỉ. Mai mình ship viettel tới tận giường, nhân viên viettel vô tới giường lay cụ dậy giao hàng luôn.
Vòng thua máy vậy là ổn.

Tập Lái
31/7/14
40
20
8
47
ok, luôn vành nhựa đen. pm cho mình địa chỉ. Mai mình ship viettel tới tận giường, nhân viên viettel vô tới giường lay cụ dậy giao hàng luôn.
Vòng thua máy vậy là ổn.
Ok bác, bác cho e xin số tài khoản mai e chuyển tiền, nếu có thể thì cho e xin số đt của bác, để nếu có vấn đề gì về xe e nhờ bác tư vấn. Thanks bác rất nhìu.

Tập Lái
31/7/14
40
20
8
47
Vòng thua máy vậy là ổn.
Alo...alo, bác Cubi dậy chưa đới??? :3dcuoi: pm cho e số tài khoản để e gửi money cho bác nhá.....

Tập Lái
8/6/14
30
18
3
37
Thưa Bác Cubibmw

Cái hình em chụp là lúc em dừng xe, đậu vào Gara rồi ạ!
Em hỏi cái hình "bánh răng+ !", cạnh D ấy ạ, là lý do gì mà nó xuất hiện cái hình đó, em để D dừng đèn đỏ mà đèn xanh xe không tự đi và phải GA mới đi được ạ!
Thanks Bác![/QUOcủa
Em nghĩ xe của Bác bị lỗi hộp số rồi, còn mùi khét khi chạy là do trượt lá bố họp hộp số rồi gây nóng đốt dầu hộp số nên nghe mùi khét đó. Trước đây xe em cũng đã từng bị như vây. Tới giờ mới chịu hết. Hic