Hạng B1
11/3/17
98
45
18
34
Tài chính có 1,3 tỷ mà lại đi ss Everet với Innova. Có gì đó sai sai!

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Trong đây đâu ai chê ỉn một cách chủ quan đâu bác. Toàn thấy có gì nói đó mà, ngoài ra còn dẫn chứng đàng hoàng.
Đa số thấy so với Everest thì chọn theo sự hợp lí thôi.

Giờ có đủ tiền mua everest trend không lẽ đi mua Ỉn mới là khôn? là có chính kiến sao?

Ỉn chạy taxi đầy ra, e cá với bác rằng các bác đã còm trong thớt này đều đi ít nhất chục lần hơn trong 1 năm.

Mấy người chạy ỉn ngoài đường không ngu nhưng chắc chắn không sướng bằng ngồi Everest Trend, e cá với bác cho 10 người ngồi everest trend với ỉn, 8 người sẽ chọn everest 2 người còn lại đi mua everest titanium bản cao nhất.
Túm lại là ỉn có là thùng tôn hay ko ? Đó là câu “hùa” chính, còn Ỉn ko bằng everest, ko an toàn bằng, ko sướng bằng, thì ko có gì bàn cãi.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Ỉn vẫn 5* nhé bác. Chỉ bản không EBS bị trừ 1 sao còn 4*
Ỉn nó còn bán ở Nam Phi, Trung Đông, Nam Mỹ... đấy bác. Doanh số toàn cầu của nó vẫn cao hơn Everest đấy.
Mấy chỗ khác bác nói đúng, e nhận sai nhưng ở Nam Phi thì hết bán rồi bác.
Doanh số cao hơn cũng đúng vì nó rẻ hơn mà bác.

Hạng B2
19/4/16
380
188
43
46
Tien la cua bac hom nao ranh ra ford va toy lai thu thay thich e nao quat em do thoi len day nhieu ae tu van qua roi lam!!!! cuoi cung cung k biet mua em nao

Hạng D
29/6/15
4.922
15.796
113
40
Bác so innova vs everest thì khổ cho everest quá , tầm đó e nghĩ bác nên đưa ra 3 sự lựa chọn ( đều máy dầu cho tiết kiệm chi phí đi lại ) : 1 everset trend , 2 mitsu pjs an , 3 toy fortuner . Chọn xe nào thì mỗi người 1 ý nhưng e thấy 3 xe này đều ổn , bền bỉ , tiết kiệm
A loại luôn thằng Mít ra đi! Mái dầu còn đc, máy xăng chuối lắm.

Hạng B2
13/4/17
214
112
58
40
Bác chủ làm thế này thì quá khinh thường Everest Trend rồi, haiz.
quên ngay Ỉn nếu đã định mua Everest, e phải nói thật là ngay cả Fortuner và Pajero Sport cũng phải chịu đứng sau Everest bác ah.

Hạng D
6/2/15
1.911
3.841
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xàm quá bác ơi, em chạy Inn 120 thường xuyên, vẫn đầm, ly thôi có thấy muốn bay gì đâu? Inn mà muốn bay thì chắc mấy con đồ Hàn xẻng như Morning, i10 Accent chắc cất cánh rồi quá. Xạo vừa thôi chú
Con ỉn chạy bồng bềnh thấy gớm, nói chung nếu chạy dịch vụ thì mua, còn chở gia đình thì never. Khuyên thật lòng, hãy trân trọng người thân.

Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Với nhu cầu của bác thì e thấy Innova G, số tự động là hợp lí. Innova 8 chổ cực kì rộng rãi, xe cách âm tốt, chạy đầm, sửa chữa cũng dễ, chi phí bảo dưỡng thấp. Với lại bác mua Innova G tiết kiệm hơn 200 triệu Everest (số tự động bản thấp nhất).