Hạng B2
30/8/15
161
168
53
Ev mà quấc bác ơi, đi phê lòi, Inv tuổi gì mà so được.

Hạng B2
27/3/19
132
69
41
45
Cảm ơn các bác nhiều. Mình quyết định chọn everest. Nhưng mình hỏi thêm. Nên chọn trend cho vừa túi tiền hay chọn titan. Tốn thêm khoảng 80tr nữa thì được thêm gì và có cần thiết ko vay

Hạng B1
17/6/11
78
68
18
Ai cũng khuyên mua Ford mà sao ra đường ỉn nhiều quá các bác nhỉ. Hihi. Hổng lẽ hầu hết đều mua ỉn đều chạy dịch vụ ta? Em mua In venturer để chở vợ con và thấy khá hài lòng. Mặc dù cũng thích FE titanium. Hihi

Hạng B1
14/12/18
77
53
20
46
thẳng thắn 1 câu: Ỉn ko có cửa so với Ford. bác múc ngay ko suy nghĩ dùm em dù thị trường còn nhiều em kha khá ngon tầm giá tầm Ford, bác nên xem thử. Hãy vì an toàn cho gia đình mà bỏ cái thùng tôn di động ra khỏi suy nghĩ nhé!
Xứ thiên đường hay thiệt, Ỉn mang ra so với Ford, đến quỳ bác nhỉ!

Tập Lái
27/7/18
32
43
18
45
Cảm ơn các bác nhiều. Mình quyết định chọn everest. Nhưng mình hỏi thêm. Nên chọn trend cho vừa túi tiền hay chọn titan. Tốn thêm khoảng 80tr nữa thì được thêm gì và có cần thiết ko vay
Chơi luôn BiTurbo đi. Mượn tiền có thể trả được, còn lỡ mua không vừa lòng thì khó đổi xe lại đấy.

Hạng B2
13/12/16
139
86
33
Đồng Nai
Ai cũng khuyên mua Ford mà sao ra đường ỉn nhiều quá các bác nhỉ. Hihi. Hổng lẽ hầu hết đều mua ỉn đều chạy dịch vụ ta? Em mua In venturer để chở vợ con và thấy khá hài lòng. Mặc dù cũng thích FE titanium. Hihi
Mỗi nhà mỗi cảnh mà Bác. Nếu mình có cơ hội thì cứ mình thích là quất. Còn mình tiết kiệm thì e nghỉ In Venturer của Bác là ok rồi. Toy đc cái dễ sữa và tìm chổ sữa nữa Bác.

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Số lượng không hẳn song hành với chất lượng, cũng như Wave Alfa thông dụng hơn SH vậy.