Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
17/6/13
4
3
3
Asen nói:
Maac nói:
Tầm tiền này Bác nên cân nhắc Quận 9, khu PLB-PLA tiềm năng và không quá xa trung tâm TP. Mua đất xây theo ý bác nhưng vất vả và mất thời gian, mua nhà ở sẵn và tiện nhưng không theo ý mình, Bác có thể mua được 80m2 khu vực này.
[/

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/6/13
4
3
3
Asen nói:
Chào các bác,Tới tháng 9 này em có trong tay tầm 1.5 tỏi. Với tầm tiền này mong các bác tư vấn giúp em kiếm cái nhà, em chán ở thuê lắm rồi :('Em mong muốn nhà mình hẻm xe hơi, 2 tấm 4PN, diện tích từ 50 m2 trở lên, nhà ở vùng ven cũng được nhưng phải gần trung tâm thành phố HCM ( từ 12km trở xuống)Em có 2 phương án:
  1. Mua nhà người ta xây sẵn (các bác biết khu nào tầm giá tiền này thì tư vấn cho em)
  2. Mua đất xây nhà (cũng vậy, mong các bác tư vấn đất và nhà luôn)
Các bác biết khu nào thì giới thiệu em nhé. 
Chào bạn!kg biết bạn có thích ở NHà Bè kg.mình có một căn cấp 4 ở ngay cầu Phú Xuân,hẻm xe tải 5t,dt 5x20 sổ Hồng đứng tên mình ,hẻm nhiều nhà cao tầng và biệt thự.nếu thích alo cho mình 0918851756,nhà này mình đang cho thuê,người thuê nhà mua đất sát bên cạnh đang xây nhà nên t10 trả nhà lại

Hạng D
30/5/12
2.632
5.826
113
Em ơi Sài Gòn phố
manchestervn nói:
Hôm rồi em thấy bên Nam Long Q9 rao cái nhà 5x20, 1 trệt 2.5 lầu giá 2 tỏi đó bác. Nhà thấy còn rất mới.

Cái này hấp dẫn nè bác chủ.

Nội tiền xây nhà :5tr/m2 thì diện tích xây đã bằng số tiền bác có, coi như đất ko mất tiền. Chỉ quan trọng nơi bác làm việc ở khu vực nào ?

Status
Không mở trả lời sau này.