Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam
Bác @Z1 Auto Center PM cho em sơn 4 mâm Maz 6 17" nhé!
Sơn để nguyên không tháo vỏ như thế thì chất lượng có đảm bảo không bác, phần sơn có lem vào phần vỏ và ảnh hưởng đến tuổi thọ của vỏ gì không? Và thời gian chờ lâu không bác?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng B1
24/12/04
67
21
8
Bác Z1 Auto báo giá cho em sơn 4 mâm CX5, phủ gầm, sơn má phanh. Thứ 6 em lấy xe xong chạy qua bác luôn. Cho em xin số cầm chân để tiện liên lạc nhé!

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Sơn để nguyên không tháo vỏ như thế thì chất lượng có đảm bảo không bác, phần sơn có lem vào phần vỏ và ảnh hưởng đến tuổi thọ của vỏ gì không? Và thời gian chờ lâu không bác?
Bác Z1 Auto báo giá cho em sơn 4 mâm CX5, phủ gầm, sơn má phanh. Thứ 6 em lấy xe xong chạy qua bác luôn. Cho em xin số cầm chân để tiện liên lạc nhé!
Em có PM cho bác rồi ạ, thanks bác

Z1 Auto Center sơn đổi màu Mazda3 của ca sỹ Đinh Ứng Phi Trường

Xe lúc ban đầu

Đội xe lên tiến hành tháo bánh xe

Mâm bị trầy khá nhiều

Xử lý lại bề mặt mâm

Tẩy bụi sơn oàn bộ thân xe bằng đất sét chuyên dụng của 3M

Thoa đều pat bóng lên thân xe

Tiến hành đánh bóng toàn bộ thân xe

Lên màu cho mâm

Sơn lại cùm phanh màu vàng đồng

Sau khi mâm khô ráo bề mặt, tiến hành lắp lại cho xe

Xe sau khi hoàn thiện

Màu mâm mới giúp xe nổi bật và khá ấn tượng

[/center

Z1 Auto Center sơn đổi màu cho mâm xe CX5 cả bác Vinh. Cám oen bác đac ủng hộ dịch vụ bên em.

Chỉnh sửa cuối:
Dzạ, vỏ xe khi sơn sẽ được che chắn lại, bên em bảo hành chất lượng 2 năm bác nha

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Mình nhìn chưa vừa mắt vì thấy chưa đủ mạnh. Lợt thì hơi yếu còn đậm thì lẫn với vỏ xe. Bác Z1 chịu khó giúp chút nhen. Thanks