Hạng B2
17/7/04
135
0
16
Hà Nội
RE: Em muốn thay vô-lăng có nút còi, còi xe em khó bấm quá.

Nhìn ảnh vợ pác lại nhớ đến mụ 405 của em thuở nào
Công nhận ẻm này có cái nút bấm alô vớ vỉn thật. Hồi đó em định chế quả còi ở dưới chân, cạnh chân côn như kiểu xe Zin ngày xưa nhưng chưa kịp thực hiện thì đã cho mụ lướt để em rước nàng trẻ đẹp hơn về.:)

Tập Lái
28/11/07
15
0
0
Hà Nội

Trích đoạn: dvdkny

Tình hình là cái xe em nó từ đời Tống, nút còi nằm trên cái công tắc pha/ cốt/ xi-nhan. Có khi bấm què tay mà nó ko kêu.
Giải pháp 1: chế 3 nút còi trên vô-lăng, cái này chắc rẻ tiền mà ko thẩm mỹ.
Giải pháp 2: Thay nguyên cái vô-lăng có nút còi trênđó, bấm chỗ nào cũng kêu (như của xe Camry ấy)
Các bác tư vấn giúp em nên thay loại nào, và làm ở đâu. Cho em hỏi luôn là chi phí khoảng bao nhiêu, vì em ko muốn đầu tư nhiều vào cái xe cũ quá.
Thanks các bác :D
Em muốn thay vô-lăng có nút còi, còi xe em khó bấm quá.
Bác mua cái tay nắm cần số loại có cả nút bấm còi ý. Một tay lái, một tay để trên cần số và bấm còi

Hạng D

Trích đoạn: xeko

Bác mua cái tay nắm cần số loại có cả nút bấm còi ý. Một tay lái, một tay để trên cần số và bấm còi
Ý kiến hay, cảm ơn bác. Bác biết chỗ nào bán chỉ em với. Để hôm nào rảnh em đi tìm 1 vòng khu ADV và Dân Sinh xem sao. Mấy hôm nay bực mình cái vụ nút còi lắm, đi làm về gần khu CN, công nhân úa ra đường, đi bộ và xe đạp hàng 3 hàng 4, chiếm hết cả 1 bên đường, lâu lâu tạt đầu đánh nhằng 1 cái... Khổ quá...

Hạng B2
25/9/07
263
3
0

Đi ngang khu cong nghiep thi phai chấp nhận thôi bác ơi. Tại sao các xxx khong can thiệp vụ này hé.

Hạng B2
9/9/06
377
10
18
48
Hà nội

Trích đoạn: dvdkny

Trích đoạn: xeko

Ý kiến hay, cảm ơn bác. Bác biết chỗ nào bán chỉ em với. Để hôm nào rảnh em đi tìm 1 vòng khu ADV và Dân Sinh xem sao. Mấy hôm nay bực mình cái vụ nút còi lắm, đi làm về gần khu CN, công nhân úa ra đường, đi bộ và xe đạp hàng 3 hàng 4, chiếm hết cả 1 bên đường, lâu lâu tạt đầu đánh nhằng 1 cái... Khổ quá...
Ngoài các cửa hàng bán đồ chơi xe hơi có rất nhiều, giá khoảng 250k/cái. Em ở HN nên không biết trong đó bán chỗ nào nhưng ở HN giá là như vậy bác có thể đi tìm trong đó xem sao