Hạng B1
18/2/14
46
8
8
Tp.HCM
zero910 nói:
Pó tay cho mấy bác ở trên...
Thấy lạ ko biết hỏi anh em rồi, vậy mà còn gặp mấy bác ấy phán là "Lifan" rồi "Tàu bựa" nữa...
Ối zdời.. Em nhìn em ấy thấy sắc xảo thế kia mà nói là hàng tàu... lại còn "SamSungRN" nữa mới ghê chứ.
@ bác NGUYEN T: Logo em thấy hơi lạ so với Remault - nó là logo của SasMung hả bac..
xin chào Bác !!!
- hình ảnh trên là sản phẩm của thương hiệu Samsung xe nội địa Hàn Quốc, mang công nghệ Nissan của Nhật Bản, và đc phát triển bởi hãng xe Renault của Pháp
- dòng sản phẩm này là SM3 (dòng Sedan)
- tầm giá khoảng 685tr (bên Hoàng Gia Auto đang là đại lý phân phối độc quyền của dòng xe này tại Việt Nam)
- nếu Bác rảnh thì ghé ngang showroom của e xem

Hạng B1
18/2/14
46
8
8
Tp.HCM
zero910 nói:
7 cho nói:
hình như xe trung quốc bác ơi. lifan thi phải

Oh!
Em thấy đẹp mướt ghê mà bác...
Tụi tung Kua khá ghê hè...
chính xác là xe nội địa Hàn Quốc, công nghệ của Nhật, và đc phát triển bởi thương hiệu Renault của Pháp đó Bác

Hạng B1
18/2/14
46
8
8
Tp.HCM
manhcuong nói:
Xe đẹp, giá tốt. Sao không thấy nhập về vậy nhỉ?
hiện tại bên Hoang Gia Auto trên đường Trường Chinh đang là đại lý phân phối độc quyền của thương hiệu này tại VN, nếu Bác muốn xem xe thì mời Bác đến showroom của e để trải nghiệm ạ...Khi có chương trình test drive e sẽ mời các Bác qua thử sp...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
18/2/14
46
8
8
Tp.HCM
revolution nói:
manhcuong nói:
Xe đẹp, giá tốt. Sao không thấy nhập về vậy nhỉ?

Giá nào tốt bác? 644 a? SM3 full chỉ dưới 500 thôi.
Thực ra con này mấy chu đi Hàn về kể bọn Kim châm chim nó chạy nhiều lắm. Còn có SM5 Và SM7 là sedan cỡ trung và cỡ lớn (có con SUV nữa em không nhớ tên). Seri 3,5,7 nghe na ná như Bi, nhưng thực chất là liên doanh Renault/Samsung/Nissan, trong đó thiết kế của R, máy của N và nội ngoại thất của S.
dòng SUV là QM5 đó Bác
hiện tại bên showroom của Hoàng Gia Auto đang là đại lý phân phối chính thức của dòng xe này, thân mời mấy Bác đến để trải nghiệm xe bên e

Hạng B1
18/2/14
46
8
8
Tp.HCM
TRANHA nói:
pepsi[X nói:
]
SAMSUNG cũng làm xe hơi ah, vãi cả xung :)
Bác ngắm em nó thực tế và coi kĩ các chi tiết và chạy thử em nó nhé!
lúc đó bác phát biếu chưa muộn.
có 1 thực tế là người tiêu dùng Việt Nam luôn luôn chạy theo xu hướng, và thương hiệu...!!! trước đây nếu Giám đốc phát triển của Audi không qua KIA thì làm sao có đc những dòng xe K3, K5, K7 làm mưa làm gió trên thị trường, cạnh tranh các phân khúc với BMW, Mer, v.v...!!!
bởi thế Bác @pepsi[x] hãy ngắm nhìn Samsung SM3 thực tế, ngồi lên lái thử, test các option và tiện nghi của con xe Hàn Quốc này để có cái trải nghiệm thực sự, rồi hãy vội phán Bác nhé...

Tập Lái
3/3/14
15
0
0
mấy lần thấy nhóc này, e về xem thử trên mạng. thế là e kết luận ngay của bác Ấn Độ====>> Mazda
E xin lôix e nhầm :(