Hạng D
7/3/18
1.163
2.422
113
Ha ha ha, vậy là bác này cũng hóng lắm, chờ đợi nó cũng có cái thú của chờ đợi, có xe rồi lại thấy chán liền, giống như gần tết thì vui chứ vào tết buồn hiu
haha, em cũng vậy! Chờ đợi, hóng xe khi nào ra mắt, xe ra mắt thì khi nào về Showrom, hóng giá... Đến khi xe về Showroom thì quyết mua xe bằng được...
MUA XONG CHÁN LIỀN:)
Kết luận => Cần gấp thì mua, không thì từ từ đỡ phải Lạc nhiều xót tiền; :)

• Like
Reactions: Bibi12
Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
haha, em cũng vậy! Chờ đợi, hóng xe khi nào ra mắt, xe ra mắt thì khi nào về Showrom, hóng giá... Đến khi xe về Showroom thì quyết mua xe bằng được...
MUA XONG CHÁN LIỀN:)
Kết luận => Cần gấp thì mua, không thì từ từ đỡ phải Lạc nhiều xót tiền; :)
Thông tin loạn cả lên, bởi vậy các bác phải chuẩn bị phương án 2 hoặc chuẩn bị tinh thần ko kịp trước tết thì tết đi xe cũ hoặc grab để khỏi thất vọng nhé, đến HTC nó còn đêk biết có ra kịp trước tết ko nữa làm sao mà nó dám công bố tin chính thức cho các bác. Cứ “chờ người nơi ấy, chờ hoài mà éo thấy” nha các bác

• Like
Reactions: Quocdp
Tập Lái
26/10/18
33
9
8
47
Chắc đang nghĩ lắp ra ko cạnh tranh được với xe nhật cùng giá đó nên thôi ko lắp nữa, nên ko biết đến ngày ra mắt

Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
Chắc đang nghĩ lắp ra ko cạnh tranh được với xe nhật cùng giá đó nên thôi ko lắp nữa, nên ko biết đến ngày ra mắt
Chiến lược kinh doanh nên ko cho các bác thông tin chính thức trước được, có thông tin chính thức mất công các bác thất vọng chuyển qua xe khác hết thì đổ nợ ah, he he he

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng B1
28/11/18
58
70
18
32
Biên Hòa - Đồng Nai
Mẫu xe nào hot thì hãng nào cũng hứa ghê lắm, bà chị học chung nhóm lái xe cọc CRV ở Honda biên hòa từ tháng 5 đến giữa tháng 11 vừa r` mới có xe, bà chị họ của mình cách đây hơn 1 tháng ra cọc Xpander ở Mit bắc quang biên hòa sale chỉ dám hứa là qua năm mới có xe giao, cho nên bác kết San rồi thì chờ đơi là hạnh phúc.

Tập Lái
24/5/17
10
10
3
43
Mình chỉ đi trong phố, ít đi xa, PSAN thì hao xăng quá, mà nhu cầu đi ít thấy phí, PSAN cũng 1.4 lăn bánh rồi bác, vượt budget.

Bác chủ mua Out chưa, e mua bản 2.0 Premium thấy đã ngon nghẻ rồi. Hôm qua trời SG mưa to do ảnh hưởng của bão Đà Nẵng, có con xe là phương tiện cho nó an toàn, chứ giờ ngồi đợi với chờ làm chi, chi phí cơ hội hang ngày đấy.
E đi 400km đầu tiên hết 1 bình đầy khoảng 63 lit, như vậy cũng là ổn (vì đoạn đường di chuyển của e là từ Nhà Bè qua Kênh Tẻ lên q1 ah, thú đau thương hang ngày)

• Like
Reactions: Bibi12
Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
Bác chủ mua Out chưa, e mua bản 2.0 Premium thấy đã ngon nghẻ rồi. Hôm qua trời SG mưa to do ảnh hưởng của bão Đà Nẵng, có con xe là phương tiện cho nó an toàn, chứ giờ ngồi đợi với chờ làm chi, chi phí cơ hội hang ngày đấy.
E đi 400km đầu tiên hết 1 bình đầy khoảng 63 lit, như vậy cũng là ổn (vì đoạn đường di chuyển của e là từ Nhà Bè qua Kênh Tẻ lên q1 ah, thú đau thương hang ngày)
Cảm ơn bác, Out là option của mình thôi, nếu mua Out sẽ mua 2.4, vì mình ko thích nội thất Out cho lắm nên còn băn khoăn, nếu San ra ko Ok thì sẽ mua Out 2.4

Hạng B2
18/9/18
103
68
28
35
Ối dời. Cụ thuê tạm xe mà đi qua tết. Còn riêng cụ ra tết rồi thì cụ mua xe lúc đó giá mới tốt, nhiều lợi thế.
Ham hố gì cái xe cuối năm, quay đi quay lại tự nhiên tụt mẹ 1 đời xe.