Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
:(:( Nhưng nó "hi sinh" cũng rất kì lạ bác ạ.

Không gian thoáng thì nuôi được, chứ ở phố nó ị lung tung mệt lắm. Con này bố vợ được tặng, ở phố nó tù túng quá nhờ em đem ra công trường chăm sóc hộ. Lúc đó mỗi lần em "thị sát" công trường thì xung quanh có 4 con chó, oai ra phết.

phamchu nói:
Con chó bác HuLe nuôi tài năng thật....

Hạng D
12/9/09
3.760
3.222
113
49
PTSC - HCMC
Hule nói:
:(:( Nhưng nó "hi sinh" cũng rất kì lạ bác ạ.

Không gian thoáng thì nuôi được, chứ ở phố nó ị lung tung mệt lắm. Con này bố vợ được tặng, ở phố nó tù túng quá nhờ em đem ra công trường chăm sóc hộ. Lúc đó mỗi lần em "thị sát" công trường thì xung quanh có 4 con chó, oai ra phết.

phamchu nói:
Con chó bác HuLe nuôi tài năng thật....

Hule có dám mời Kubin ra thăm công trường ko???:D:D

Hạng B2
7/8/12
134
7
18
51
Hule nói:
Chó PQ của em nuôi ở công trường.

Chú này không phải PQ bác ơi! Chó PQ tai phải dựng lên, ngực sa, dạ thắt. chú này chắc là F111 của PQ rùi ( chì giống cái xoáy thôi)

Hạng B2
7/8/12
134
7
18
51
Haha, Tám chuyện chó hử:
Nhà E nuôi 02 chú: 01 pitbul + 01 PQ ( mực ):
Chú Pitbull bắt ở Hà Nội vào; PQ thì bắt của người bạn. Nhờ chúng nó mà sáng nào E cũng được chạy tập thể dục vì E nuôi trên sân thượng chúng nó bí bách lắm.
Con Pitbull mới về mấy hôm gây sự với con PQ, một thời gian sau con PQ bắt nạt lại con Pitbull ! Thế mới kinh chứ. Trong khi đó tương tác lực lượng như sau: Pitbull 40 kg, PQ 18 kg. Chú Pitbull trông dữ nhưng đi đường gặp chú chó nào lôm côm là đục luôn. máo lắm
Tối về E post hình cho các bác chiêm ngưỡng hehe!