Hạng B1
12/7/14
66
52
18
41
Ờ vd sẽ rất sinh động và hợp lý nếu con Out đắt hơn con X tới 2 tỷ 5, chứ k phải 1 con 6xx và 1 con chỉ 8xx chỉ có 3/4.
Tiền mồ hôi sương máu thì khi có khả năng cũng đủ biết chọn sản phẩm nào nó tốt hơn để k có lỗi với bản thân, chọn sản phẩm thấp hơn chỉ khi còn quá nhiều thứ lo âu như tổng tải sản có 1 tỷ mà mua con xe 1 tỷ thế lại quay ngược về bài toán tài chính.
Hãng nó k rãnh phân ra từng phân khúc dành cho từng khách hàng với mức tài chính họ có. Nhà hàng 1 sao muốn bán tôm rẻ tiền thế nào cũng dc, nhưng vào nhà hàng 5 sao mà k có tôm hùm thì cái bảng 5 sao đó vứt đi.
Theo em thì hơn 50tr cũng phải cân nhắc bác ạ.
Anh em đàn ông em nói hơi thô, đi gái hè đường nhiều khi thoải mái, mà bỏ tiền vô chỗ ngon đôi lúc lại thấy bực mình ( mặc dù chất lượng gái chắc chăn ngon hơn hè đường). Vấn đề ở chỗ mình bỏ tiền ra mà không đạt được kết quả như mình kì vọng.
Thân bác.

• Like
Reactions: sonthach
Hạng B1
12/7/14
66
52
18
41
Hoa hậu đẹp hơn hoa khôi. Nhưng
Hoa khôi dể nuôi hơn hoa hậu.
Hoa hậu cũng khó tậu hơn hoa khôi
Vì hoa khôi rẻ hơn 200 chậu;)
Với 1 thằng chỉ đc đi gái hè đường như em thì hoa nào cũng ngon như nhau.
Bởi vậy chủ threat cần biết hoa hậu nó có xứng đáng hơn hoa khôi 250 chai không thôi.
"Tiền anh không thiếu, nhưng anh không ngu"

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Không Out mà cũng chẳng X. Quất con Innova ngon, bổ, rẻ, lành, thương hiệu mà bán lại được giá. :D Còn không muốn đẹp, ngon, thời thượng, đẳng cấp thì SantaFe, CRV, CX5... mà chơi. :cool:
Innova khg ưu điểm gì hơn 2 e này trừ rộng hơn

Hạng B2
7/8/18
108
55
43
Tài chính dư dả thì cố thêm tí (có thể vay thêm) mua hẳn Pajero Sport đi bác :D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Theo em thì hơn 50tr cũng phải cân nhắc bác ạ.
Anh em đàn ông em nói hơi thô, đi gái hè đường nhiều khi thoải mái, mà bỏ tiền vô chỗ ngon đôi lúc lại thấy bực mình ( mặc dù chất lượng gái chắc chăn ngon hơn hè đường). Vấn đề ở chỗ mình bỏ tiền ra mà không đạt được kết quả như mình kì vọng.
Thân bác.
Khi nào biết dc về chuyên môn hãy nói tới, 1 sản phẩm trong cùng 1 hãng dc định giá cao hơn mà còn phải đắn đo, phân khúc ở đẳng cấp khác mà hết tôm hùm, tới chơi gái để vd.
Nếu k đáng thế nó bán ngang giá hết đi, định phân khúc chi cho khách hàng mua xong lại bảo xài k đáng.

Hạng B2
12/3/18
288
169
58
44
Nếu tài chính không lăn tăn thì hốt luôn con Out chứ lấy X chi bạn ơi, X thường dành cho người mua xe chạy dịch vụ nhiều hơn là phục vụ gđ

Hạng F
29/10/14
8.523
11.192
113
Chở gia đình đi đường xa thì X ko có cửa để so với Out. X máy nhỏ, tất cả các thứ phải rút gọn lại để xác xe nhẹ đi máy mới tải nổi. Out chở gia đình xuyên việt khỏe de. Còn X em nghĩ tốt nhất chỉ nên xuyên 1/3 việt đổ lại là đẹp

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Nếu những ai biết về xe hơi thì nhìn cận cảnh cả 2 con sẽ thích Out hơn ạ. Còn tùy theo túi tiền, nếu lấy Ỉn thì lấy Ex dư thêm nhiều xèng.