Tập Lái
19/6/16
2
0
3
32
Tuần sau em lấy con Mazda 3. Em ở ngay ngã tư Lê Văn Sỹ, Trần Quang Diệu, em muốn hỏi các bác chỗ giữ xe tháng gần khu vực này chia sẽ giúp em với ạ. Em cảm ơn ạ!

Hạng B2
12/9/15
293
526
93
51
Bác qua Ga Sài Gòn ( nhà máy đầu máy SG) bãi rộng mênh mông. Ra đường Hoàng Sa chạy vô tư.

Tập Lái
19/6/16
2
0
3
32
Bác qua Ga Sài Gòn ( nhà máy đầu máy SG) bãi rộng mênh mông. Ra đường Hoàng Sa chạy vô tư.
Là vào Ga Sài Gòn gửi luôn hả bác, có mái che không bác, chi phí tầm bao nhiêu 1 tháng ạ, em tính gởi bên Quân Đội trên Tân Bình

Hạng B2
12/9/15
293
526
93
51
Là vào Ga Sài Gòn gửi luôn hả bác, có mái che không bác, chi phí tầm bao nhiêu 1 tháng ạ, em tính gởi bên Quân Đội trên Tân Bình
Ga SG nó dài từ Trần Văn Đang đến...công viên LT Riêng luôn. Nhà máy đầu máy SG là nằm khúc cuối ( kể như sau lưng siêu thị Chợ Lớn í).

Xe vào bằng 2 đường: CMTT ( bên hông Thế giới di động) và đường Hoàng Sa.

Bãi có mái che chắc hết chổ rồi. Để ngoài trời thôi(1 triệu/1thang).

Mình gửi xe ở đây vì tiện di chuyển. Bãi xe rộng chạy thoải mái và nhất là khoá xe xong cầm chìa về.

Bác gửi trên TB thì kẹt xe hàng ngày, phê lắm.

D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
vô cao ốc SCREC đó pác, 1.8 tr / tháng

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
Mình đang gửi ở bãi 99B Cộng Hòa, bên ấy còn mái che, giá tốt 1tr2 cho xe ô tô con . chìa khóa mang về thoải mái, bãi rộng rãi. bác bảo vệ dễ chịu. Mình cũng ở bên lvs ph 1 , quận Tân Bình.
Mình đi lấy xe thì hay đi xe máy đi đường tắt qua bên Nguyễn Thái Bình đâm hẻm ra 71 Cộng hòa , đầu đường TP BANK, đi ngược chiều lên 2 căn là vào ngay bãi. Thuận tiện.
Bác qua gửi chung cho vui nhé.
**)tháng trước mình cũng mon men qua bên Ga xe lửa nhưng ko ưng ý, có 1 bãi nữa ngay 261B Nguyen trọng tuyển, mình cũng đóng trọn tháng rưỡi . nhưng bên ấy giữ chìa khóa, vả lại thấy bãi xe, nhân viên de xe ra vô ẩu quá , thấy chạy chiếc SIENNA của khách mà ko thương tiếc. vả lại mình rất kỵ mấy người hay giữ chìa khóa của mình. Mình thấy nó lên xe mình BẬT ĐIỀU HÒA NGỦ NGON LÀNH,CÒN RÚT XĂNG, DẦU ra khỏi xe nữa chớ,
tốt nhất ko nên gữi xe ỡ bãi xe mà nơi đó họ bắt mình phải để lại chìa khóa