Hạng C
28/8/14
530
198
43
35
Nhìn trên hình thì theo em không chính xác lắm. Hãy nhìn thực tế để đánh giá chất lượng của nó. chứ xe của chủ thớt cũng có khác gì đâu nhìn cũng bóng mà. vậy vẫn chê. hjhj bác thấy đẹp thì ok chứ em không dám chê khen gì tài nghệ ai hết vì mỗi người đều có 1 cái nghề riêng để kiếm ăn mà. ai lại đi tìm điểm xấu lại đi dìm hàng. Nhưng cái gi cũng vậy nên rõ ràng chứ giấu giếm chi. Có nhiều người không phải dân trong nghề mà họ còn giỏi và am hiểu nhiều hơn những người như tụi em. Nói gì là chuyện vặt chứ cứ nói nhu zin tới khi không đạt được thì có phải mình đang làm ăn lừa bịp không. Nếu sau này em có khả năng mở tiệm e sẽ công bố từng quy trình từng bước cụ thể cho mọi người đều biết.

• Like
Reactions: anhai555 and hoadat
Hạng D
3/9/08
4.594
46.992
113
Tìm hiểu và phân tích vấn đề để hiểu thôi mà bác.
Xấu hay đẹp ta có quyền nhận biết để say no or yes mà lựa chọn chứ. Vì bỏ ra 1 đống tiền thì ta phải có được 1 sản phẩm ưng ý, chứ bỏ ra 18tr mà nhận đc 1 sự hoài nghi thì cái bực bội nó cứ theo mình hoài.
@ bác Hải: Hôm nào ghé Dungvan bảo trì xe làm vài ve+ con vịt lá móc mật nhé bác. Sẵn cho bác thấy xe em sơn lại coi có đc ko? E thấy bác có vẻ chưa hài lòng lắm về chất lượng sơn của xe bác, bác cứ đi cho trầy trụa tá lả đi, luộc mới nguyên con lại cho như ý.
@all: Bác nào có nhu cầu sơn muốn biết chất lượng ra sao cứ pm với em ra cf vĩa hè để xem xe. Rồi alo ô thợ đó làm cho, ko qua gara thi sơn nguyên xe chỉ quanh quanh 10tr bạc, thợ cũng dễ thương và chân thật.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: anhai555
Hạng C
28/8/14
530
198
43
35
Em cũng muốn tận mắt nhìn thấy xe bác ra sao. mà tiếc quá vì ở xa.e chỉ nói sự thật để anh e hiểu thôi. Cái nào bỏ qua được thì nên bỏ. cái nào không thể chấp nhận được thì nên sửa lại. mà bác xem cái veˋsau với cái cản sau có giống màu không. Vì sơn 2 lần mà. Chứ 1 lần sơn đâu hết

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Hihi...xe bác Thái sơn lại màu đẹp quá, đúng là tiền nào của nấy. Hy vọng đến lúc em cần sơn lại V2 thì tay nghề bác Dũng đạt được gần như ông thợ của bác, vả lại bác Dũng sơn cho em cũng tính giá mềm hơn xíu bác à....
Hẹn gặp bác tại Gara DV anh em mình làm con vịt quay Lạng sơn nhé...

• Like
Reactions: hoadat
HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Hihi...xe bác Thái sơn lại màu đẹp quá, đúng là tiền nào của nấy. Hy vọng đến lúc em cần sơn lại V2 thì tay nghề bác Dũng đạt được gần như ông thợ của bác, vả lại bác Dũng sơn cho em cũng tính giá mềm hơn xíu bác à....
Hẹn gặp bác tại Gara DV anh em mình làm con vịt quay Lạng sơn nhé...
Các bác cho em đu theo ăn ké với nha, tiện xin địa chỉ bác hoadat đã sơn xe về ngâm cứu, hihi

• Like
Reactions: hoadat and anhai555
Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Em thấy bác Văn thi thoảng vẫn nhắc tới bác HMG, cuối tuần nào rảnh mà tiện bảo dưỡng sửa chữa gì ae mình qua Q.7 off cái nha bác...

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Em thấy bác Văn thi thoảng vẫn nhắc tới bác HMG, cuối tuần nào rảnh mà tiện bảo dưỡng sửa chữa gì ae mình qua Q.7 off cái nha bác...
OK bác, nhà em tuy xa nhưng nếu được thì em sẽ cố gắng

Hạng D
3/9/08
4.594
46.992
113
Địa chỉ gara thì e lại quên mất, chỉ biết nó rất dễ tìm:
gara Minh Đức đg Ung văn khiêm QBinhThanh, nó nằm ngay cái ngã 3 đoạn ra gần ngoài Tân Cảng cạnh cao ốc Charm suite, thợ sơn tên Bi 0975267736 trên 12nam kinh nghiệm, thằng em này cũng nhiệt tình, dễ thuơng và có đi về nhà làm theo yc của các bác luôn.

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng D
26/11/09
1.054
904
113
Bà Rịa
Làm mà bo cho 1 cũ là ok hết. hehe
Bác rành kỹ thuật cho e hỏi, trước e sơn nguyên con Cam màu trắng code 040 ở gara 1 bác cũng là một gara sơn uy tín trên os, khi về thì e thấy màu cản khác màu cái cốp sau, dưới cản trắng hơn so với cốp, e có hỏi thì bác ấy nói nó như vậy đó vì chất liệu nền khác nhau, cái cốp là tôn-kim loại, còn cái cản là nhựa nên màu lên sẽ ko giống 100% kể cả xe mới tinh cũng vậy. Có phải vậy ko bác?

• Like
Reactions: 01667887653