Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Đi ra đường nhìn mấy xe phủ thảm tablo, gắn viền nhựa mạ crom...thấy quê thật. Ngoại trừ mấy chiếc Camry Tablo củ chuối hay bị hư hỏng do ánh nắng mới bọc lại thôi. Còn muốn tiết kiệm xăng thì đi 2b thôi các bác ạ

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
em gắn nè, quê cũng được. cứ thử xem, mua màu đen, chất liệu nhung, không thích thì gỡ ra. em chưa gỡ. rẻ mà.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
15/2/12
2.423
4.572
113
Nếu Bác chủ muốn phủ thì nên cố tí nữa bọc da luôn, nhìn sang hơn.

Hạng B2
2/8/13
137
2.025
93
Nếu xài thảm taplo thì nên mua loại custom fit cho từng dòng xe sẽ cắt vừa khít xe của mình, chất liệu cũng rất sang. Nên mua loại sản xuất tại US nhé chứ đừng xài đồ Trung Quốc.

Hạng C
30/8/06
634
202
43
VNH South
Em gắn dc vài bữa,thấy tích bụi và taplo bị nóng hơn do thoát nhiệt kém nên e bỏ luôn rồi.

• Like
Reactions: qvu
Hạng C
2/2/09
617
36
28
meraudi nói:
E bó tay các bác, không biết các bác có nhớ đây là cái diễn đàn ô tô ko? Vâng ô tô đó các bác, 1 phương tiện di chuyển có thể gọi là cao cấp đấy. Thế mà không hiểu tại sao có rất nhiều người có tiền mua ô tô lại tiếc vài ngàn bạc xăng để hỏi các câu ko thể đỡ được, nào là tiết kiệm lâu dài, đỡ hao xăng....
Còn cái vụ thảm, xin thưa 1 câu luôn có tiền thì bọc da Atlanctara ta-liếc gì đó or bọc da tốt đi. Lót ba cái lông thú, lông Trung Quốc nhìn ko những quê 1 cục mà còn gây hại sức khoẻ cho bản thân và người đi cùng. Ba cái lông dỏm đó rớt ra, bay tùm lum, hít vô mang bệnh chứ lợi ích gì.

Câu này cũng đơn giản, đâu phải thuộc loại khó đỡ đâu Bác.

Vấn đề là options/accessories gắn thêm, thì dành tí thời gian để hiểu thêm về công dụng hữu ích của nó có nên gắn vào hay không, vì người làm ra nó chắc cũng phải dựa trên cơ sở nào đó, làm ra cũng có người sử dụng tức là có một giá trị hữu ích nhất định.

Oto phô rươm thì cái gì liên quan đến 4B, mình không bít thì hóng, hỏi, cái này thiết nghĩ cũng không phải là vấn đề.

Vài ngàn bạc xăng thì đúng là không đáng, nhưng vài trăm thì cũng nên suy nghĩ chứ phải không Bát, khi nó có đủ cơ sở khoa học hoặc kinh nghiệm chia sẽ hỉ.:D

• Like
Reactions: Ho Minh Viet
Tập Lái
30/9/13
31
8
8
Hà Nội
Để lên theo ý bác chủ thì cái 1 đúng ạ, còn cái số 2 có vẻ ko nhiều và cá nhân e nghĩ là hông liên quan :3