Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
sale ford mà cũng phải nhờ ae tư vấn. chứng tỏ xưa toàn tư vấn láo

Hạng F
12/10/16
7.532
6.390
113
Ngay và luôn nhé bạn, mình 1 tháng đi về ông bà 2 lần mỗi lần 20km còn mua hihi.
Qđiểm của mình rất thoáng vì mình nghĩ nó là tiêu sản và là phương tiện đi từ a đến b.
Con Bx mình thì lúc đầu phản đối, đầu tiên mình đặt con Morning nhưng sau khi dẫn bx đi xem thì bà ấy quyết ngay 1 con sedan segment B, thế là di mua xe cũ hehe. Sau 1 thời gian gắn bó thì bx mình coi nó như 1 thành viên gia đình

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Bác chủ thu nhập 400tr /năm là mới đây hay bền vững mấy năm rồi?! Là thu nhập thuần hay tổgnt TN chưa trừ gì? (Tôi hỏi thế là vì có thằng em làm đa cấp, nó bảo TN 95tr/tháng, mà cafe nó ko có tiền trả, nó bảo 95tr là em chủa trừ CP 90tr, túec là em còn 5triu /tháng, tôi muốn quỳ với nó, đúng là bản lĩnh tụi đa cấp)
Nếu bác có 1ty thì mua xe tầm 1ty, nhieu lua chọn cho bác
CP nuôi xe 4-5tr/thang, bác TN bền vững 50tr/tháng thì ok mà!
Mua đi bác chủ, làm ra tiền thì cho phép ₫ìmh và gia fidnh hưởng thụ xíu!
Bác cũng từng làm sale, "xúi" nhìu KH mua xe lắm àm.. Giờ tới mình lại nhát?! Bởi vậy mới nói: ko nên tin sale hoàn toàn là thế! (Nới giỡn xíu) Kkkkk

Tập Lái
1/11/11
26
7
3
35
0948.56.35.79- Đăk Lăk
Bác chủ thu nhập 400tr /năm là mới đây hay bền vững mấy năm rồi?! Là thu nhập thuần hay tổgnt TN chưa trừ gì? (Tôi hỏi thế là vì có thằng em làm đa cấp, nó bảo TN 95tr/tháng, mà cafe nó ko có tiền trả, nó bảo 95tr là em chủa trừ CP 90tr, túec là em còn 5triu /tháng, tôi muốn quỳ với nó, đúng là bản lĩnh tụi đa cấp)
Nếu bác có 1ty thì mua xe tầm 1ty, nhieu lua chọn cho bác
CP nuôi xe 4-5tr/thang, bác TN bền vững 50tr/tháng thì ok mà!
Mua đi bác chủ, làm ra tiền thì cho phép ₫ìmh và gia fidnh hưởng thụ xíu!
Bác cũng từng làm sale, "xúi" nhìu KH mua xe lắm àm.. Giờ tới mình lại nhát?! Bởi vậy mới nói: ko nên tin sale hoàn toàn là thế! (Nới giỡn xíu) Kkkkk
Thu nhập của e là thu nhập ổn định 6 năm nay ạ. Trước đây e độc thân nên xài vs cho gia đình hết. Năm 2016 e lấy vợ mới tích cóp mua đât xây nhà hết 900tr. Vừa mới trả hết nợ xong. Còn thiếu lại 100 của người thân thôi. E làm bên doanh nghiệp nhà nước nhé bác. Công việc cụ thể thì ko tiện nói ra.

Tập Lái
1/11/11
26
7
3
35
0948.56.35.79- Đăk Lăk
sale ford mà cũng phải nhờ ae tư vấn. chứng tỏ xưa toàn tư vấn láo
Ăn cơm chúa phải múa tối ngày, lúc đó mới đi làm nên cũng muốn bán xe kiếm thu nhập, chứ lương ba cọc ba đồng lúc đó sao dám mơ ngồi ô tô bác. Mình làm hãng nào thì phải bảo quảng bá sản phẩm hãng đó thôi bác. Chứ mình có nói điêu cho khách đâu.

Hạng F
2/3/14
12.226
128.136
113
View attachment 1904760 Xin chào các bác. Em năm nay 32 tuổi đã có vợ và 1 con, có nhà riêng và ở tỉnh nên chi phí sinh hoạt rẻ và không tốn tiền gửi xe. Bình quân thu nhập của em từ 250 - 300tr/năm. Chưua kể vợ em vì 3 năm nay em cho vợ ở nhà sinh và chăm con nên mọi thứ em lo hết, giờ con sắp đi học và vợ cũng đi làm thêm kiếm thêm thu nhập nhưng em ko tính vào. [pagebreak][/pagebreak]
Hiện em đi làm hàng ngày cách nhà 33km, bình quân 1 ngày em đi gần 70km. Em đang mơ ước kiếm 1 vợ 2 khoảng 400tr đổ lại, em có được 150tr rồi ạ. Vậy các bác đã có kinh nghiệm đi trước xin tư vấn giúp em với tình hình như vậy em cưới vợ 2 có khả quan không ạ, nếu mua thì em phải vay thêm. Em lo chi phí khoản vay và chi phí nuôi xe hàng tháng hết mất thu nhập của em. Nên em khá phân vân, em cũng muốn tìm xe nào tiết kiệm chi phí thôi ạ. Vì chỉ có 2 vợ chồng và 1 con nhỏ nên cũng không quan trọng nhiều option lắm. Mục đích chính để che nắng che mưa và rảnh rỗi về thăm nội ngoại thôi.​
Em xin các bác tư vấn mua xe cho em, em có nên mua hay không và chọn loại xe nào phù hợp ạ. Em xin chân thành cảm ơn.​

Có, nên mua
Kia morning hoặc hyundai i10

Hạng D
26/3/17
2.621
4.706
113
K mua thì hơi phí. Có nhu cầu lại có điều kiện kinh tế, chỗ để xe... Em nghĩ bác mua luôn con xe tốt chút. Đi lại nhiều mua mấy con hạng A chạy chán lắm và k an toàn. Làm con cerato 1.6 hoặc các xe hạng B như city, vios hay Kona 2.0 tiêu chuẩn đều ngon bổ rẻ. Với kinh tế như bạn trả góp ngân hàng cũng nhẹ nhàng thôi