BÁC NÀO SỢ XXX THÁO RA DƯ DÙNG BÁN LẠI CHO EM.

Hạng B2
3/7/09
351
15
18
44
Cản này zin theo xe từ trong hãng, bấy lâu nay XXX đâu có hỏi đâu mà sợ ha bác.
Công nhận cái cản inox zin ác thiệt, sắt dày cả li giống cản mấy xe đặc chủng của cảnh sát Mỹ dùng để ủi đít mấy thằng đua xe, không thể tìm hàng thay thế tốt như vậy. Em nhận thấy taxi rất sợ cái cản này.
auto_chien nói:
BÁC NÀO SỢ XXX THÁO RA DƯ DÙNG BÁN LẠI CHO EM.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/9/12
4
0
0
minh cung muon mua can truoc nhung ma minh thich loai giong nhu can cua Pajero Supreme (ban co ban khong?, gia ca ra sao?, hinh anh ntn?, neu duoc nho ban vui long gui qua email cho minh nha: [email protected]!
cam on rat nhieu!

Tập Lái
19/9/12
4
0
0
minh cung muon mua can truoc nhung ma minh thich loai giong nhu can cua Pajero Supreme (ban co ban khong?, gia ca ra sao?, hinh anh ntn?, neu duoc nho ban vui long gui qua email cho minh nha: !
cam on rat nhieu!

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
minh cung muon mua can truoc nhung ma minh thich loai giong nhu can cua Pajero Supreme (ban co ban khong?, gia ca ra sao?, hinh anh ntn?, neu duoc nho ban vui long gui qua email cho minh nha: !
cam on rat nhieu!
khai quật cái thớt này lên. Em cũng cần mua cái cản inox or cái mõm chó....bác nào có pm em giá cả nhe

Hạng F
23/2/12
11.803
75.809
113
Hồi xưa mua 4 chỉ vàng cho cái cản trước sau này đó, mà bỏ cái sau rồi. Vẫn đang gắn trên xe, nếu bác thik, mình để bác 2 triệu. Inbox cho mình nhé.

Chỉnh sửa cuối: