Tin Tức em tìm mua X5 E70

Hạng B2
3/5/06
211
99
28
Kiếng bên tài của nó không phải là loại cầu lồi, nhìn chưa quen hơi khó chịu thấy ảnh to đùng như sắp đập vào xe, còn gương bên phụ thì em thấy dễ coi dù thấy gương phụ không có vạch chia như gương Merc. Kính nó có sấy, chống chói điện nên thay mặt gương thường vô sẽ hơi uổng đó pác ạ, hy vọng xài từ từ cũng quen dần.

tks bác mình nghĩ là không những khó chiu mà thấy không an toàn tí nào vì khi đi trên đường rộng lúc em chuyển từ làn xe máy qua làn xe hơi em không thấy được hết các làn xe, đành phải quay đầu lại nhìn vì sợ chuyển đại có thằng xe container nào lao nhanh đến thì toi.
không hiểu sao bmw lại thiết kế vậy, làm em nhớ lại lúc ngồi lên chiếc kia bride B của ông bạn ghê :).

Hạng B2
3/5/06
211
99
28
nhân tiện các bác cho hỏi em muốn bảo dưỡng lớn và thay những món cần thay đi cho yên tâm thì ra gara nào uy tín và giá cả hợp lí vậy bác, em gọi hỏi hãng thì phải hẹn trước 2 ngày mới đem xe qua tư vấn được.

24/3/10
4.364
3.876
113
tks bác mình nghĩ là không những khó chiu mà thấy không an toàn tí nào vì khi đi trên đường rộng lúc em chuyển từ làn xe máy qua làn xe hơi em không thấy được hết các làn xe, đành phải quay đầu lại nhìn vì sợ chuyển đại có thằng xe container nào lao nhanh đến thì toi.
không hiểu sao bmw lại thiết kế vậy, làm em nhớ lại lúc ngồi lên chiếc kia bride B của ông bạn ghê :).
Xe pác chắc chắn là bản nhập Mỹ nên gương nó vậy theo quy định của tụi liên bang Mỹ đó pác ui, có lý do liên quan đến an toàn nên xe Mỹ gương bên tài bắt buộc là gương phẳng: http://www.otoxemay.vn/tin-moi/diem-mu-trong-quy-dinh-cua-my-khong-cho-phep-xoa-diem-mu-guong-xe

24/3/10
4.364
3.876
113
nhân tiện các bác cho hỏi em muốn bảo dưỡng lớn và thay những món cần thay đi cho yên tâm thì ra gara nào uy tín và giá cả hợp lí vậy bác, em gọi hỏi hãng thì phải hẹn trước 2 ngày mới đem xe qua tư vấn được.
Pác PM số qua Viber em tư vấn cho, xe em cũng đang dọn bảo dưỡng lớn phần động cơ, hộp số, gầm,....

• Like
Reactions: truongthuyminh
Hạng B2
11/12/15
237
184
43
Chúc mừng bác nhé!
em báo cáo em đã chốt hạ 1 em 4.8 gần full option rồi các bác.sau khi đi xem vài em 3.0 đến lúc qua chiếc 4.8 thì thấy em nó không những hơn về động cơ không thôi mà hơn cả về nội thất, em thấy ghế da rất mềm và đẹp.
có vấn đề hơi không hiểu là kiếng hậu bên tài là loại không phải gương cầu lồi, nghe nói dòng này nó thiết kế như vậy, em dùng chưa quen thấy rất khó chịu vì góc nhìn rất hẹp. không hiểu sau bmw lại thiết kế vậy, kiểu này chắc phải thay lại kiếng lồi quá.

Tập Lái
20/3/07
34
16
8
Em cũng đang máu X5 và cũng đang tính đi xem mấy chiếc tren bonbanh, giờ xem chi phí mà các bác tư vấn sau khi rước về mà em...nản quá! Em tưởng sau khi bỏ ra tầm hơn 800tr, mình về bỏ thêm chừng 50tr nữa là OK. Hic có bác nào cần lên đời mà xe còn ngon, mua về khỏi làm gì, chạy thôi thì hú em với! Em chỉ đủ Dk X5-2007 hoặc 2008! Thanks các bác và hoan hô tinh thần Oser

24/3/10
4.364
3.876
113
Em cũng đang máu X5 và cũng đang tính đi xem mấy chiếc tren bonbanh, giờ xem chi phí mà các bác tư vấn sau khi rước về mà em...nản quá! Em tưởng sau khi bỏ ra tầm hơn 800tr, mình về bỏ thêm chừng 50tr nữa là OK. Hic có bác nào cần lên đời mà xe còn ngon, mua về khỏi làm gì, chạy thôi thì hú em với! Em chỉ đủ Dk X5-2007 hoặc 2008! Thanks các bác và hoan hô tinh thần Oser
Em múc con 4.8 cũ dọn lại cả tháng nay cũng chưa hết 50 củ mà pác. Hiện xe em cũng ổn rùi ạ. Pác thik cứ chơi đi, em chỉ chỗ dọn cho ạ.