Hạng D
8/11/12
1.212
1.276
113
Sài Gòn
Bác tinquoc cho e hỏi, em cũng máu độ xe. Bác có thể hướng dẫn em cách độ ghế phụ chỉnh điện ko? Cần những vật liệu gì, mô tơ, công tắc mua ở đâu! Thank bác hướng dẫn! Xe em hyundai elantra ghế chỉnh cơ ạ!
Chỉnh cở thì khó lên điện lắm bác, có vẻ như không thể được đâu

• Like
Reactions: nemohappi
Hạng B2
27/11/07
361
6
18
34
CT - SG - ĐT
bác có zalo không, cho em xin để trao đổi zí bác...??? em cũng có chiếc giống bác, e muốn độ led xinhan trên gương, chỉnh ghế phụ cho bên tài, độ đèn pha, độ kết nối điện thoại, camera đỗ xe bên phải zí phí trước, đèn led báo rẽ trên gương, đóng mở cốp tự động.

Hạng D
8/11/12
1.212
1.276
113
Sài Gòn
bác có zalo không, cho em xin để trao đổi zí bác...??? em cũng có chiếc giống bác, e muốn độ led xinhan trên gương, chỉnh ghế phụ cho bên tài, độ đèn pha, độ kết nối điện thoại, camera đỗ xe bên phải zí phí trước, đèn led báo rẽ trên gương, đóng mở cốp tự động.
Inbox đi bác

Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
Em bái phục bác chủ chịu độ quá, khoảng cách âm sao bác tự làm mà đắt thế đến 65tr ac ac. Tiệm uy tín làm 10 chai là cao lắm lắm rồi đó bác!

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B2
7/9/15
433
701
93
42
Bác tinquoc cho e hỏi, em cũng máu độ xe. Bác có thể hướng dẫn em cách độ ghế phụ chỉnh điện ko? Cần những vật liệu gì, mô tơ, công tắc mua ở đâu! Thank bác hướng dẫn! Xe em hyundai elantra ghế chỉnh cơ ạ!
Bên bài Sieana độ nhất Việt Nam có 1 bác độ được ghế chỉnh điện (tài + phụ) luôn, nhớ vị trí ghế,.. nhưng siêu công phu đó bác, phải máu xuyên qua da đầu thì chắc mới độ đến như thế.

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
E chào bác ! Nhà e cách bác 5' !! E cũng đang nghía 1 vài e giá tầm 700 đổ lại !! Sonata này e cũng thích quá ! Ko biết bác có hay đi cafe ko ạ !! Khi nào bác rảnh e mời bác ly cafe nhân tiện học hỏi kiến thức được ko ạ!!!

Hạng D
8/11/12
1.212
1.276
113
Sài Gòn
E chào bác ! Nhà e cách bác 5' !! E cũng đang nghía 1 vài e giá tầm 700 đổ lại !! Sonata này e cũng thích quá ! Ko biết bác có hay đi cafe ko ạ !! Khi nào bác rảnh e mời bác ly cafe nhân tiện học hỏi kiến thức được ko ạ!!!
Ok bác, rãnh hú em, em kinh doanh tại nhà nên rãnh toàn tập

• Like
Reactions: nemohappi