Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
Re:Em vs CSGT Q3 (tiếp nối cuộc chiến và hy vọng thành công như bác F1racer)

Kala nói:
chuyện ở đây là. xxxđa làm đúng nhiệm vụ của. mình, phạt việc vượt. đèn cố ý của bác chủ, bảo vệ. tính mạng người dân, không hề ăn hl của bác chủ, trường hợp này xxx. kô hề ăn bẩn.
Lại 1 thèng tâm thần nữa trốn viện!

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113

các bác nên ủng hộ tiền mời thầy pháp về cầu siêu cho oan hồn Kch* thôi chứ không thì cứ hiện lên nói nhảm chẳng có tính xác thực mà cứ khoái cãi chầy cãi cỗi

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12

Mấy chú lính thì cũng có chú tốt chú xấu nhưng mà mấy chú có tư tưởng xấu chắc chiếm gần đa số,còn theo em nghĩ chú K cái gì đó nếu là lính xxx như mấy bác nghĩ chắc chú ấy cũng là một chú lính tốt vì chú ấy luôn nghĩ tốt về ngành và bộ máy nhà nước nên chú ấy phản biện hơi quá,các bác bỏ qua đi nhé.

Hạng B2
27/6/12
101
0
0

dạo này tai nạn khủng nhiều, nhiều người vô tội chết thảm vì những lái xe kém được giáo dục như bác chủ cố mà vượt đèn. Cái cần nhất là oser phải biết tôn trọng luật gt, đi đúng luật thì không có xxx nào phạt được, đi đúng luật thì bảo đảm không xxx nào ăn bẩn. Bác chủ đi sai rồi nhờ cò f1 chạy chọt rồi làng xxx ăn bẩn.. chưa biết ai là người ăn bẩn có khi f1 ăn của bác chủ rồi đổ thừa cho xxxx

Hạng D
10/4/10
1.353
4.833
113

móa bóa tay thằng này rồi mấy bác. em tính không comment mà không chịu được.
ngu lâu dốt bền thì không nên chấp các bác ạ.
@kala: mày không phân biệt được ăn bẩn với kém giáo dục hả ???

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59

n_h_t nói:
móa bóa tay thằng này rồi mấy bác. em tính không comment mà không chịu được.
ngu lâu dốt bền thì không nên chấp các bác ạ.
@kala: mày không phân biệt được ăn bẩn với kém giáo dục hả ???
Vậy bác nghĩ 1 thằng điên trốn viện ra như nó thì có phân biệt được điều bác hỏi không? Vậy mới gọi là điên!

Hạng C
29/9/10
827
9
16

Hehe, kch'... .hèn đến thế là cùng. Mà mấy thằng hèn thì chấp làm gì các bác nhỉ? Chó sủa thì cứ sủa thoải mái đi, đoàn người vẫn đi.

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông

corolla95 nói:
em chịu kjhg nổi nhảy vô chiến với bác
bác nói xxx ở SG khg bắt lỗi sai hả ? cho bác nói lại đó
SG mà xxx tòan ở ruộng lên , viết cái tên còn hơn chữ bác sĩ, bác thấy chưa . chưa thì e chỉ cho nhá
chưa kể gặp mấy thằng tây bu lu ba la xí xào , xxx giả điếc tha vì khg ăn tiền nó đuợc , hèn chưa . thằng exprt trong cty e mới về khoe nè, nó chạy CBR150 , kg bằng lái, khg giấy tờ , mà xxx NKKN cho nó đi đó .
Chỉ biết bóp cổ dân việt thui , thiệt là....

Kala nói:
Chạy xe phải trừ hao, mấy s thì dừng lại ham hố gì vượt đèn. Không vượt đèn mà XXX bắt là chuyện tầm phào, ở SG không phải là ở tỉnh lẻ không có chuyện XXX bắt lỗi sai.
các bác cứ yên tâm đừng tin chuyện tầm phào, không vi phạm luật GT thì không có XXX nào thổi lại, chỉ vi phạm thì mới bị ăn BB, Xử phạt là hình thức buộc phải làm đối với các lái xe ý thức kém, và không có giáo dục.
Thôi cụ, em cang. Kẻo không cụ bị ban ních giống cụ quachbachlong áh.
Mục đích của K'CHO là để những thành viên kỳ cựu bị ban ních đóa.
Còn không thì lâu lâu ngửi mùi phân or cứt gì như bài của cụ F1 đi.
Đời mà, có tí mùi cho nó vui. Suông sẻ quá hóa.... chán. Xem như lâu lâu cho nó đánh rắm tí đi. Tức làm gì.

Tập Lái
14/6/12
45
0
0

Qua topic này thấy cách nói chuyện của một số Oser như F1, MrQ, ....rất kém giáo dục trên diễn đàn công cộng, Việc kém giáo dục này thì việc vi phạm luật GT là dễ hiểu và bị XXX xử phạt là hoàn toàn đúng.