Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
Em chạy con Bim lúc chiều đang dừng đèn đỏ tại ngã 4 Võ Văn Tần với Nguyễn Thượng Hiền , thì lúc đó may sao em nhìn vào chiếu hậu thấy 2 thằng mặt cô hồn chạy trên chiếc Exciter đang đừng lại ngay sát mép xe em . Lúc đó em nghi nghi rồi nên mở cửa kính gác tay lên cửa , chắc nó thấy mình đề phòng nên lập tức chạy lên rẽ trái hướng Nguyễn Thượng Hiền lủi mất dù đang còn đèn đỏ . Xe em chưa mua bảo hiểm mất cắp hên là chưa mất chứ ko mất vài chục củ vô duyên rồi :3dhungio2: Nhân tiện mấy bác cho em hỏi trước em chay con mazda , trước tết mới đổi qua con Bim nên có nhiều chức năng chưa biết . Diễn đàn mình có bác nào rành về Bim cho em theo học đạo với ạ . Cám ơn mấy bác
Nếu bác chạy Bim, và chưa mua bảo hiểm thì nên mua cho an tâm bác ạ

Tập Lái
30/1/16
5
9
3
Bác chạy Bim thì cẩn thận củi lửa nhé, nó đụng vào món nào cũng chục củ trở lên. Mình có ông anh mới lên Bim 318 bị Honda tung móp sơ sơ cửa sau bên tài, xuống xe thấy Honda tội nghiệp quá cho đi luôn vì nghĩ làm đồng lại không bao nhiêu. Đến lúc đưa vô hãng báo 70 củ hoảng quá ngất luôn. Xe chạy đến hạn thay nhớt chạy cố chưa kịp thay nó đình công không chạy luôn. Nhiều lúc cùi cùi như Toy thần thánh vậy mà hay.

Hạng B2
25/11/14
258
342
63
sao bác lại nghĩ em như thế =))
em chạy exciter thì kệ em chớ ;))

Mà bác có nhìn ngầu không? Exciter và cô hồn mới chỉ là 2 điểm cần nhưng chưa đủ. Ví dụ bác có cả 2 điểm nhưng bác có ốm không? Dừng xe có ngáp không? Trong áo có hàng nóng nguội không? ....
Em nói chơi thôi, giờ tụi nó mặc đồ lịch sự đi gây án không à. Em định mua exciter rồi dừng sau xe hù mấy ông đi bmw đỡ buồn.

• Like
Reactions: tmci5z6
Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
chưa chắc người ta bẻ kính mà, em chạy ngoài đường mặt cũng nhìn cô "long" lắm nè
chứ em mà rắp tâm bẻ mà bác đề phòng kiểu đó em vả 1 phát xong chạy, khỏi bẻ, hế hế

• Like
Reactions: thangmsu
Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Bác chủ cảnh giác vầy là đúng. Dưng bác cho em hỏi, nếu bọn chúng dừng sau xe bên phụ, bác hạ kiếng bên phụ rùi gác cái mô lên cửa :D

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
Mà bác có nhìn ngầu không? Exciter và cô hồn mới chỉ là 2 điểm cần nhưng chưa đủ. Ví dụ bác có cả 2 điểm nhưng bác có ốm không? Dừng xe có ngáp không? Trong áo có hàng nóng nguội không? ....
Em nói chơi thôi, giờ tụi nó mặc đồ lịch sự đi gây án không à. Em định mua exciter rồi dừng sau xe hù mấy ông đi bmw đỡ buồn.

sáng nào chả mặc áo sơ mi quần tây, dừng xe ngáp sái wai hàm =)
ng` hơi ốm xíu
trong balo lúc nào cũng có hàng nóng hết ............(hộp cơm)

nói chứ bác mua Exciter đi, đi cho nó an toàn... bạn mình thì vẫn là bạn mình. còn ko phải bạn mình thì nó cũng ngỡ là bạn nó :p

• Like
Reactions: ngaymai
Hạng B2
25/11/14
258
342
63
Bác chủ cảnh giác vầy là đúng. Dưng bác cho em hỏi, nếu bọn chúng dừng sau xe bên phụ, bác hạ kiếng bên phụ rùi gác cái mô lên cửa :D

gác chân bác ạ... cho tụi nó biết là mình biết, thằng nào mới ra nghề thì sợ, còn thằng ra nghề lâu thì nó càng mừng vì biết về P và kéo thắng tay rồi... 5 ăn 5 thua nếu nó dừng bên phụ.